Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cdm vs ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakini, Apr 7, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF yametokea mambo mengi bungeni na tumejionea katika vikao vinavyoendelea hivi sasa kati ya wabunge wa CCM na CDM.

    CCM Inaongoza kwa kuwa na wabunge wengi vilaza kwa utafiti wangu asilimia 97 ya wabunge wa CCM ni vilaza wakiongozwa na mkulo pamoja anna kilango sijui kilango cha wapi.

    wabunge makini wenye kujua nini maana ya bunge ni watatu magufuli, mwakyembe na sita.

    Aslimia 100 ya wabunge wa CDM ni watu makini, wasomi na wenye hoja za msingi na huo ni mwanzo tu wabunge 45 kwa wabunge 200....

    CCM mnaongozwa kwa wingi wenu ila kwa akili sio zero ni minus 100 yani mazuzu

    Huwezi kuwalinganisha kina mnyika, zito, lema , lissu, mbowe, na hao vilaza

    wana JF nadhani mnajionea wenyewe
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,569
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nangojea weledi wapite hapa sitoki!Nisehemu nzuri ya kumkamata MS!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Wale wazee wa kuunga hoja kwa asilimia 100?.....yaani ccm wapo kwa maslahi ya chama na si ya watz
     
Loading...