Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM tuchukue msiba wa Gongo la Mboto na kuwaenzi mashujaa waliotelekezwa na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KICHAKA, Feb 18, 2011.

  1. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa bunge limeisha na hakukuwa na jambo la maana nadhani ni wakati kwa viongozi wa CDM kutuunganisha ili tufanye maombolezo ya kitaifa kwa mashujaa wetu waliofariki na kuumizwa na mabomu. Tufanye hivi haraka kwa kuwa CCM imeonesha kuwatelekeza wahanga na hivyo ni sisi pekee tunaoweza kuonyesha tuko nao wakati wa dhiki na raha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sure..
    Politics is all about chances...
    You make a mistake, i use it to make a fortune!
    Kwa hali ilivyo sasa wananchi wote wa Tanzania wanaona wamekosa political/ party umbrella ya uhakika, na hivyo atakayekomaa kuwasikiliza kwa vipindi kama hivi vya matatizo(siyo wakati wa kampeni tu) ataonekana yuko serious zaidi!
     
Loading...