Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM, nani alimuua Chacha Wangwe?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KAUMZA, Mar 30, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Alivuma sana na aliipandisha sana chati CDM. Nikiwa mtanzania nina haki ya kupata habari za uhakika kabisa. Na kwa kuwa Chacha Wangwe alikuwa mbunge wa watanzania wa Tarime kupitia CDM ninadhani Chama chake kinaweza kutupa jibu makini la nini hasa chanzo cha kifo cha Chacha Wangwe? Je, ni mkakati wa CDM ktk kumzuia asigombee u-chair wa CDM?
    Ufafanuzi plz
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Una maana Chacha Wangwe aliuawa? Chadema wanahusika?
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ajali ya gari ilimuuwa Chacha Wangwe....period and case closed....CDM haiuwi wanachama wake. Coming back to your CCM.

    Ni nani aliwaua hawa?
    1. Horace Kolimba
    2. Edward Sokoine
    3. Dr Nicas Mahinda
    4. Abdallah Kassim Hanga
    5. Sheikh Othman Shariff
    6. Gibbons Mwaikambo
    7. Ipyana Malecela
    Niongeze list?
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Aliuwawa na Suzuki vitara kwakushirikiana na Zimwi Ajali ikiongozwa na Kijana mwenye itikadi ya CCM!!Zaidi unaweza kwenda Kikosi cha Usalama Barabarani kituo cha Kati pale Dodoma wakakupa habari za kiinterejensia kama wewe unaamini alikuwa anagombea uenyekiti!
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaaani unaleta topic halafu mwenyewe unaona aibu du!
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau............Basi naishia hapo wengine wajaze!!!
     
  7. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    tafuta CV ambayo ni full detailed ya Kijana Deus Mallya, then utapata jibu!!! Nyendo za kijana Deus Mallya siku 3 (specifically zenye association na Chacha wangwe) kabla ya kulazimisha kumuendesha Chacha Wangwe then utapata jibu!!!

    Hamkomi tu!! Mnaazishaga matope kwa CDM yanayojiosha yenyewe then mnaingia mitini then mnayarudia tena!!!
     
  8. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    1.
    Today 09:54 AM
    Topic: CDM, nani alimuua Chacha Wangwe?
    by KAUMZA

    Replies
    4
    Views
    2

    CDM, nani alimuua Chacha Wangwe?

    Alivuma sana na aliipandisha sana chati CDM. Nikiwa mtanzania nina haki ya kupata habari za uhakika kabisa. Na kwa kuwa Chacha Wangwe alikuwa mbunge wa watanzania wa Tarime kupitia CDM ninadhani...

    2.
    Today 09:44 AM
    Topic: Dr.kitine yanaweza kumpata yaliompata kolimba?
    by KAUMZA

    Replies
    33
    Views
    882

    Re: Dr.kitine yanaweza kumpata yaliompata kolimba?

    Hata Marehemu CHACHA WANGWE wa TARIME alipotezwa kwa kuwa alitaka kugombea uenyekiti wa CDM Taifa

    3.
    Today 09:11 AM
    Topic: MZEE WA UPAKO AJIKOMBA KWA jk
    by KAUMZA

    Replies
    27
    Views
    411

    Re: MZEE WA UPAKO AJIKOMBA KWA jk

    Vipi kama angemsifia Dr Slaa? Mngemsakama na kumnanga? SHAME ON YOU

    4.
    Today 09:00 AM
    Topic: Babu Mwasapile aungana na Rostam
    by KAUMZA

    Replies
    6
    Views
    114

    Babu Mwasapile aungana na Rostam

    Hatimaye mch. mstaafu mzee Mwasapile ameungana na mbunge wa Igunga Bwana Rostam Aziz kwa kuwataka wagonjwa wanaopata tiba ya "kikombe" kuendeleana dawa za hospitali kama kawaida.

    Hili limejitokeza...

    5.
    27th March 2011 08:08 AM
    Topic: CCM kidedea umeya Sumbawanga
    by KAUMZA

    Replies
    7
    Views
    206

    CCM kidedea umeya Sumbawanga

    Kwa mara nyingine tena CCM kimetwaa kiti cha umeya ktk manispaa ya Sumbawanga baada ya meya wa awali kujiuzulu kutokana na "kashfa" ya kuwa na elimu ndogo.

    6.
    21st March 2011 07:45 PM
    Topic: Jukwa la sheria lisilo na wanasheria
    by KAUMZA

    Replies
    9
    Views
    127

    Re: Jukwa la sheria lisilo na wanasheria

    Ulichokisema ni kweli kabisa. Kimsingi kuna wanasheria wengi sana humu jukwaani. Wanasheria makini, Wanasheria vilaza na wanasheria pori"bush lawyers". Kwanini jukwaa hili limekosa msisimko ni kuwa...

    7.
    13th March 2011 08:09 PM
    Topic: JK mgeni rasmi tamasha la injili Dar
    by KAUMZA

    Replies
    21
    Views
    269

    JK mgeni rasmi tamasha la injili Dar

    Mratibu wa tamasha la nyimbo za injili bwana Alex Massama amesema kuwa Mpendwa wetu Rais Kikwete anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika tamasha la pasaka. Kwa taarifa zilizopo mhe JK amekubali mwaliko...

    8.
    11th March 2011 07:03 PM
    Topic: Upe tafsiri msemo huu katika medani za siasa za Tanzania
    by KAUMZA

    Replies
    3
    Views
    66

    Re: Upe tafsiri msemo huu katika medani za siasa za Tanzania

    Hata mkiandamana na kuchochea uasi, dola hamshiki ng'o!!

    9.
    11th March 2011 06:50 PM
    Topic: Lowassa ni kiona mbali
    by KAUMZA

    Replies
    33
    Views
    785

    Lowassa ni kiona mbali

    Ni kiongozi makini sana. Ana upeo mkubwa sana wa kufikiri na kutenda. Anathubutu na anawapenda watu wake. Majuzi akiwa katika kijiji cha Lolkisale Monduli Lowassa alisema yeye akiwa mbunge anakusudia...

    10.
    5th March 2011 09:54 PM
    Topic: Kitabu: Maisha na Nyakati za Abdulwahid Sykes (1924-1968)
    by KAUMZA

    Replies
    763
    Views
    9,518

    Sticky: Re: Kitabu: Maisha na Nyakati za Abdulwahid Sykes (1924/1968)

    Acha unafiki wewe. Lini uliwahi kupita jirani na msikiti ukashukiwa? Au unaugonjwa wa phobia? Our son to be saint(Nyerere) alikuwa kila mara akienda kwa sheikh Ramia Bagamoyo kuombewa dua....

    11.
    5th March 2011 07:36 PM
    Topic: kauli za ccm ndio zinaweza kuvunja amani nchini tanzania
    by KAUMZA

    Replies
    3
    Views
    98

    Re: kauli za ccm ndio zinaweza kuvunja amani nchini tanzania

    Kwa hiyo?

    12.
    5th March 2011 07:18 PM
    Topic: Wanawake wakatoliki Songea wawapinga"CDM"
    by KAUMZA

    Replies
    46
    Views
    879

    Wanawake wakatoliki Songea wawapinga"CDM"

    Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita...

    13.
    5th March 2011 06:34 PM
    Topic: Kamanda MBOWE Vs Dr SLAA
    by KAUMZA

    Replies
    64
    Views
    1,380

    Re: Kamanda DJ MBOWE Vs Dr SLAA

    Umesomea wapi wewe! Unaweza kuniruhusu nihoja IQ yako? Jamani kwani ni lazima ulinganishe official functions zao. You can compare even their behaviour, pia hata style yao ya maisha. Mfano, mmoja ni...

    14.
    5th March 2011 05:43 PM
    Topic: Kamanda MBOWE Vs Dr SLAA
    by KAUMZA

    Replies
    64
    Views
    1,380

    Kamanda MBOWE Vs Dr SLAA

    Kuna mwanajf aliwahi kuuliza kati ya Lowassa na Pinda yupi bora? Na mwingine aliuliza kati ya Nyerere, Mwinyi, Mkapa na JK nani ni bora. Mimi leo naona tujadili kati ya DJ Mbowe na Dr Slaa nani...

    15.
    2nd March 2011 07:34 PM
    Topic: Dr Slaa atuhumiwa kuzua kifo cha Dr Yohana Balele.
    by KAUMZA

    Replies
    48
    Views
    1,793

    Nikisema , nikabezwa: Imedhihiri, Dr SLAA SI MKWELI

    Katika mila zetu ni mwiko kumuita mtu aliyekuzidi umri muongo. Kwa minajili hiyo, kwa leo sitamuita Dr Slaa kuwa ni muongo ila ninasema kuwa si mkweli. Jana ametangazia umma kuwa mkuu wa mkoa wa...

    16.
    2nd March 2011 05:01 PM
    Topic: Rais Kikwete mgeni rasmi mei mosi 2011
    by KAUMZA

    Replies
    9
    Views
    245

    Rais Kikwete mgeni rasmi mei mosi 2011

    Kiukweli nimefurahishwa na taarifa kuwa TUCTA itamualika Rais JK kuwa mgeni rasmi katika mei mosi, tofauti na mwaka jana. Najua taarifa hii imewauma sana wale wanaopenda JK adhihakiwe na aonekane...

    17.
    28th February 2011 08:52 PM
    Topic: Hotuba ya Rais ya mwisho wa mwezi Februari, 2011
    by KAUMZA

    Replies
    526
    Views
    15,191

    Viva Kikwete, Long live baba

    Umenena! Hakika umenena! Wameshindwa mechi uwanjani na sasa wanategemea kupata ushindi nje ya uwanja. Ni wachochezi na tutawakataa. Na mchezo wao ni maafa kwetu.

    Umetutoa tongotongo, na sasa...

    18.
    28th February 2011 03:22 PM
    Topic: Vijimambo katika mahusiano ya kimapenzi
    by KAUMZA

    Replies
    29
    Views
    564

    Re: Vijimambo katika mahusiano ya kimapenzi

    Punguza hasira!!! Alikwambiaa nini?

    19.
    27th February 2011 10:11 PM
    Topic: Vijimambo katika mahusiano ya kimapenzi
    by KAUMZA

    Replies
    29
    Views
    564

    Re: Vijimambo katika mahusiano ya kimapenzi

    Miaka michache iliyopita nilikuwa mwanachama wa magazeti ya JITAMBUE na MSAURI WAKO. Kuna siku nilisoma kisa cha dada mmoja ambaye alieleza kuwa alitaka kujiua kwa kuwa mpenzi wake kamwambia kuwa ana...

    20.
    27th February 2011 09:43 PM
    Topic: Vijimambo katika mahusiano ya kimapenzi
    by KAUMZA

    Replies
    29
    Views
    564

    Re: Vijimambo katika mahusiano ya kimapenzi

    Ninakumbuka vema ilikuwa siku chache kabla ya harusi yangu kijijini kwetu, mimi nikiwa finalist UDSM na mchumba(mke wangu kwa sasa) alipokuja Hall 5 chumba namba 1279 na ktk maongezi yetu...

    Results 1 to 20 of 92
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    .....8.Kigoma Malima
    9. Julius Nyerere
    10....................
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kaingia mitini
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    TISS kwa kushirikiana na CCM kwa lengo la kuwaangushia jumba bovu CHADEMA, lakini Mungu si Athumani, lengo hilo halikufikiwa na hadi leo CDM inazidi kuitesa CCM hadi inaamua kutumia silaha ya maanagamizi ya UDINI ili kuiangamiza CDM, na silaha hii pia imekula kwao CCM kwani Waislamu inaotaka kuwatumia kwa malengo yao ya kisiasa wamekerwa sana na ushenzi huu wa mafisadi kuitumia dini yao kama kichaka cha kuficha ufisadi wao.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    10. Amina Chifupa.
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    prof. Chachage nae umemsahaau! Alikufa baada ya kuhutubia mkutano. Inasemekana microphone iliyoandaliwa na inasemekana alipata allergy kwenye kipaza sauti icho. Tanzania bwn!
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Alikufa kwenye ajali ya gari wakati akisafiri kutoka Dodoma kuja Dar.
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mama yako mzazi
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ah, kumbe kuna watu wanaweza kutoa uhai wa mtu ili kufanikisha mambo yao, haya, kama kweli Mungu yupo anawsubiri.
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Alifariki kwenye ajali ya gari.
     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :embarassed2:


    Nenda kamuulize DPP au kitengo chenu Intelijensia na wale wanaowasiadia kushinda chaguzi za kisiasa sijui ndo mnawaita UWT vile.........
     
Loading...