Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yazidi kubomka Ngara; jembe jingine lahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Jun 12, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM yazidi kubomoka Ngara; jembe jingine lahamia CHADEMA
    Katika hali inayoonesha kuendelea kufa taratibu kwa chama cha mapinduzi, Jumapili wiki iliyopita (10/6/2012) kulifanyika mikutano mikubwa miwili katika kata za Rulenge na Benako zote za wilayani Ngara, mkoa wa kagera. Mkutano wa Rulenge ulikuwa maalum kumpokea shujaa Philemon Charles maarufu kwa jina la Muha aliyekuwa mwenyekiti wa CCM kata ya Rulenge. Kwa wale wasiojua, hapo Rulenge ndiko nyumbani kwa mwenyekiti wa wilaya hiyo mwalimu Helena Adrian.

    Akihutubia mamia ya wananchi, Muha aliwaambia wananchi kuwa amejitoa CCM kwa sababu ameona CCM imeishakufa bali baadhi ya viongozi wanadhani bado iko hai. Alisema anasubili kikao cha wananchi wote wa kijiji cha Rulenge ili awahoji viongozi wa kijiji hicho matumizi ya shilingi milioni 11 walizodai kutumia kukarabati chumba kimoja cha machinjio fedha ambayo ni nyingi kwa ukarabati wa chumba kimoja na kazi iliyofanyika haifahamiki.

    Katika mkutano huo wa Rulenge, wana CCM waliorudisha kadi walikuwa 50 zaidi ya wanachama wapya waliojiunga na Chadema walikuwa 57.
    CHADEMA Vema
     

    Attached Files:

  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    kubomka?? hicho ni kilatino au kihispaniola??
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii hasira iendelee kwa kasi hii hii!

    Mungu Ibariki CHADEMA
    Mungu Ibariki Tanganyika
    Mungu Ibariki Tanzania
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu huu ndiyo mpango mzima life cycle ya ccm ilishafika kwenye decline .they ve 2 options
    1. Phase out
    2. Natural death
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ndio habari zinazotupatia afya humu kwenye JF!!
    Aksante sana mleta nyuzi.
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    naaam,barbara chadema!
     
  7. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Typing error = Kubomoka

    invisible can help to edit that
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    VUA GAMBA, VAA GWANDa
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhani hoja ya Mkama na Nepi inazidi kwisha....! sasa ni zaidi za mashariki magharibi kusin na kaskazini
     
  10. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muendelezo mzuri wa kuvuna, magamba mwaka huu watakoma sisi tunapasua anga M4C.
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nimesikia pia kwenye Taarifa ya habari clouds Fm Asubuhi kuwa mwenyekiti wa CCM Shinyanga amejiuzulu Ikitoa sababu ya kutodhirika na Jinsi makundi yanavyoibuko Ndani ya CCM.

    Can someone correct me?
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi wanazi wa CCM wanatafuta tittle za Thread zao kama
    1. Slaa na Mbowe waonyeshana chuki kwenye msiba wa Bob Makani
    2. CDM ya pata Pigo baada Kikwete kuongea kwenye msiba wa Bob makani
    3. CDM ni Wanahubiri Ukanda ndio maana walimtelekeza Bob Makani
    4. Wazee wa Mtwara na Lindi Waapa hawataki kuiona tena CDM
    5. Mbowe Asema lazima kieleweke
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180


    Then Nape anaongea ujinga huku kuhusu Chadema.


    Songa Chama kubwa songa!
     
  14. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safisana bado wengi tu watakuja chadema ila wanaona aibu tu peopleeeeeeez
     
  15. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata CCM Itakapokuwa imekufa, na kuzikwa, kuna watakaoendelea kusema mimi ni CCM!
     
  16. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Hata wakiondoka wote, nitabaki mwewnyewe na Chama hakitakufa" (Nape, 2012)
     
  17. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari ya kusisimua
     
  18. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aluta continua.
     
  19. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatwanga kotekote,mpaka kieleweke!
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona taarifa hii, hawajaipata wengi. hakuna anayeandika kuihusu.
     
Loading...