Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yatafakari mbinu za kuzima mdahalo wa Uraisi...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 17, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Shubiri ya kukwepa midahalo kwenye chaguzi za ubunge zimeishtua CCM - Chama Cha Mafisadi - baada ya kuona TBC1 imewajenga mno wagombea mbalimbali wa upinzani hususani Chadema..............

    Wasiwasi umetanda ndani ya ngome ya mafisadi kuwa endapo TBC1 au NGO yo yote ile ikaitisha mdahalo wa wagombea Uraisi bila ya JK kushiriki huo utakuwa ni msumari mwingine kwenye jeneza la CCM ambalo kaburi lake tayari limechimbwa.

    Ngazi za juu ndani ya serikali na CCM wapo kwenye mkakati mzito wa kuzuia mdahalo huo usifanyike ili kuokoa jahazi la CCM na hususani la JK ambalo tayari limekwisha kuzama na hakuna utetezi hapo.

    Wanachohofia mafisadi hawa ni mdahalo huo kuibua kashfa za ufisadi zile nzito kama ya Richmond, Dowans, radar, Meremeta, Kigoda, Majengo mapacha ya BOT, Epa n.k ambayo JK bila ya shaka yoyote ile atapata wakati mgumu kutetea hatua ambazo serikali yake imechukua kuokoa mali ya umma na kuwaadhibu vibosile wa CCM ndani ya serikali ambao ndiyo chimbuko la wizi na ubadhirifu unaoendelea serikalini.
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hawawezi kuzuia mvua inayonyesha
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    maskini atajibu nini JK akienda?
    Huu mdahalo inabidi utafitiwe ratiba mapema ndani ya raundi hii ya mwisho
     
  4. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ccm ni maiti inayopumua!!!!!
     
  5. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ITV waitishe huu mdahalo, I am telling you, Mengi atajenga reputation kubwa sana toka kwa watanzania kama akifanya hivi.
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa. Mafisadi walitaka kumuumiza ile mbaya, na nisikiavyo kuna vigogo wa juu kabisa katika sisiemu wanahusika katika sakata hilo la kutaka kubambikiwa madawa ya kulevya. Mzee mengi hakutaka tu kusema mengi siku ile, alitaka wenyewe mafisadi waseme.

    Nasikia pia mikakati mikubwa iko kazini kujaribu kumbembeleza asahau hayo na apeane mikono (sic) na wabaya wake.
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati uliokubalika ni sasa. Watu wasiojihamini wanakwepa debate. Ukifuatilia hao walianzia shuleni kukwepa midahalo
     
  8. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mdahalo kitu kidogo sana kwa JK, hakuna asiyefahamu kwamba uwezo wa JK ni mkubwa mno kupitiliza ukimlinganisha na wapinzani na hususani slaa ! namshauri slaa angerudi kwenye ubunge tu ! angalau ubunge SLAA anafanananao.
     
  9. n

    ndeukoya Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just imagine kikwete against Slaa what would jk say, ataishia kusema,kidumu chama cha mapinduzi, Slaa would eat him alive.
     
  10. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tatizo kama unachuki binafsi inakuwa ngumu kuukubali ukweli ingawa roho yako inatambua kuwa JK anauwezo mkubwa sana wa kupanga hoja na kuzieleza kwa kina ! Hata hivyo kwanini unang'ang'ania mpambano wa Man United na Lipuli ya Iringa. Slaa mlinganishe na mutamwega angalau utaonekana unaakili timamu.
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna chombo chochote cha Habari au mtu yeyote amefikia uamuzi wa kuandaa mdahalo huo (Urais) au ndio simulizi za JF?
     
  12. n

    ndeukoya Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kama unachuki binafsi inakuwa ngumu kuukubali ukweli ingawa roho yako inatambua kuwa JK anauwezo mkubwa sana wa kupanga hoja na kuzieleza kwa kina ! Hata hivyo kwanini unang'ang'ania mpambano wa Man United na Lipuli ya Iringa. Slaa mlinganishe na mutamwega angalau utaonekana unaakili timamu.

    Nani kakuambia jk atapanga hoja gani, ngoja nikuulize swali sasa kama anajiamini anaweza mbona awataki mdhahalo, si wangekubali tuone umahiri wake wa kucheka kizaramo!
     
  13. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamezoea ubabe, hawataweza mdahalo
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa mwalimu wenu ni nani? Wanafunzi wake wote mnafanana katika kujenga hoja na matumizi ya lugha, mwambie awafundishe kwa ubunifu zaidi mmezidi ku copy-paste
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    POLICY FORUM wanaweza kushinikiza kuwepo na mdahalo.
    Kama hizi media zetu watakuwa bias au waoga, basi iwezekane hata faculty mojawapo ya political science ktk universities zetu iandae hii kitu.


     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unadhalilisha taaluma za kupima uwezo wa watu au labda unaangalia nyota kama Sheik Yahaya. Dr. wa heshima (wakupewa kishkaji wa kuchakachua) awe na uwezo kuliko PHD holder aliyesotea kwa miaka its a joke. Lakini wapime kwa hoja kwa wananchi kati yao nani anaeleweka? Halafu jipime wewe hapa jamvini michango yako inahoja zipi? Au angalia mtaani kwako wanasemaje kuhusu hawa watu wawili? Mwisho usijeukakubukqa shuka shuka wakati kumekucha utaacha.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli....
     
  18. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa Mengi alitaka kuwa mgombea binafsi nadiyo maana CCM hawampendi. Kuhusu madawa ni kweli maana ukiwasema mafisadi ni sawa na kuisema CCM. Mafisadi=CCM=Mafisadi. No difference
     
  19. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna haja ya kuandikia mate wakati wino upo. Mshauri JK aje kwenye mdaharo siku ukitangazwa. Uone aibu atakayoivuna. hatasahau katika maisha yake. Labda kama anataka kudondoka tena!!!
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi tuwaandikie na kuwaomba. Nitaleta jibu wakinijibu.
     
Loading...