Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yampitisha mgombea wake wa Naibu Meya - Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jul 17, 2012.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kikao cha madiwani wa ccm kilichokaa jana kimempitisha Mh lota laizer Diwani wa Kata ya Baraa kuwa mgombea wa kiti cha naibu meya,awali walikuwa madiwani wa Moshono mh Paul matsen na mh Ole sekeyani wa Terat waliojaza fomu za kugombea nafasi hiyo,chama Ngazi ya Wilaya kikarudisha majina yote matatu ndipo jina la Lota likapita kwa kupata kura Mh Lota Laizer kura 5,Mh Ole sekeyani 3,na Mh Paul 2.
    Mh Lota Laizer aliwahi kuwa Meya wa Arusha kabla ya kulazimishwa kujiuzulu na chama chake kwa kashfa ya kuuza maeneo ya wazi hasa kiwanja kilichoko oposite na Soko la Kilombero.Diwani huyu wa bara ambaye ni fisadi ndio leo anachaguliwa kuwa naibu meya,huyu Mh Lota laizer ameuza viwanja vingi vya wazi Arusha,eneo la Ngiwaranecha,shule ya sekondari Baraa na mengine mengi.
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nani atakuwa msafi ccm? maana samaki mmoja akioza wote wameoza
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jibu ni rahisi...

    Pale CCM bado kuna watu wazuri .... Wahame chama haraka ... Waanzisha CCM yenye misingi na itikadi za Kweli Za TANU na ASP ... Wafanye Update kidogo... Iwe ile CCM AZIMIO LA ARUSHA CCM AA the Conservative CCM... SALM AHAMED SALM anaweza kutoa ushauri kwa hili kundi.

    CCM ya Pili hii ya kina Kikwete, Lowasa na wenzake ... CCM AZIMIO LA ZANZIBAR CCM AZ The Liberal CCM.

    Hawa Conservative CCM hawa ndio wanaweza kuokoa nchi kwa kuwatimua hawa liberal wasinii wakubwa wanohatarisha Taifa. Hawa CCM AA ndio wanaweza kuchuana ki ukweli na CHADEMA na kuleta upinzani wa kweli wenye tija na maendeleo.

    ..Ninaamuru hili litokeee!!
     
  4. m

    mamberi Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni Kali je tutafika? Haohao ndio wanaogawana viwanja Kule kwa Mromboo na Kule Burka mikahawani
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwakuwa wanachaguana wenyewe waacheni wafanye wanavyotaka
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Who cares? Fahari yangu ni CHADEMA, CHAGUO LA MUNGU NA UMMA.
     
Loading...