Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM yaendelea kucheza ngoma ya CHADEMA bila kujijua!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Sep 21, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hali ya ccm na cdm hapa tz imeendelea kushika kazi baada ya chama cha mrengo wa kati kukichezesha ngoma chama cha kijani bila kujijua.ccm badala ya kufanya kazi kwa sababu ndio wenye dola wamekazania kujibu madai ya cdm kwenye majukwaa ya kisiasa huku cdm mtaji wao ukiendelea kuongezeka.chadema ni chama makini ndio maana wanatumia makosa ya ccm kupiga kampeni za 2015 huku ccm wakiendelea kucheza ngoma hiyo ya magwanda huku wamefunikwa macho bila kujua kwamba hizo ni kampeni za 2015 je ccm hailioni hili?
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ccm chali.
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    CDM ni baba lao hata TBL wanalijua hilo ila sie hatuitaji zawadi kama mashabiki wa Yanga na Simba,CDM inakazi ya kukua,kujiandaa na kuchukua dora ili turudishe heshima ya nchi yetu,ili tuwalinde Tembo wetu waliosalia,ili tuwasaidie wananchi kuijenga nchi yao kwa kuwa wazalendo badala ya kutegemea misaada kila uchwao
     
Loading...