Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM watupa mti na jongoo - Butiama

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 15, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Viongozi kitaifa wakacha kumbukumbu Butiama

    na Sitta Tumma, Butiama

    MAADHIMISHO ya miaka 11 ya kifo cha hayati Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere jana yaliingia doa baada ya kiongozi wa kitaifa hata mmoja kutoonekana nyumbani kwake, kijijini Butiama kwa ajili ya kuungana na familia yake.
    Kitendo cha kiongozi wa kitaifa hata mmoja kutofika Butiama kilionekana kuwashtua wakazi wa kijiji hicho ambao walihudhuria misa iliyofanyika Kanisa Katoliki Butiama kabla ya maandamano ya kuelekea nyumbani kwake eneo la Mwitongo.
    Hali hiyo, iliibua minong’ono mingi kwa baadhi ya wananchi waliohudhuria kumbukumbu hiyo, huku Mhashamu Baba Askofu wa Jimbo Kuu la Musoma, Marco Msonganzila, akilaani kitendo hicho.
    Katika misa ya maombezi, iliyohudhuriwa na Waziri Mkuu na Makamu wa Kwanza wa Rais mstaafu, Jaji Joseph Sinde Warioba, ambaye kwa namna moja au nyingine ni ndugu wa karibu.
    Wengine waliohudhuria ni baadhi ya viongozi wa ngazi za chini mkoani humo; baadhi ya watu walieleza kuwa kitendo cha viongozi wa serikali ngazi ya kitaifa kutohudhuria maadhimisho hayo ni ishara ya kuasi mambo mema na muhimu yaliyofanywa na mwasisi huyo wakati wa uhai wake.
    Akitoa nasaha wakati wa mahubiri, Askofu Msonganzila alisema siasa chafu na uchu wa madaraka zimeanza kuhatarisha amani ya nchi.
    Alisema inasikitisha kuona baadhi ya vyama kuanza kutamba kwa kusema ushindi ni lazima.
    “Hivi sasa nchi yetu imeingiliwa na siasa chafu zenye tamaa, uchu wa madaraka, fitna na ubinafsi kinyume na alivyotaka Nyerere?!” alishangaa askofu huyo.
    Kutokana na hali hiyo, Askofu Msonganzila alisema ghasia na vurugu za kisiasa zinazojitokeza sasa zimelenga kuleta machafuko ya kivita iwapo hazitadhibitiwa.
    MY TAKE
    Naona wamedhamilia kuzika kila kilicho cha Mwalimu kuanzia vitu mpka fikra zake no wonder wameshaanza mwaga damu uku Tarime na Hai kwa kutumia green guard

     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Am sure watajitetea kuwa wako busy na kampeni wakati kila kukicha wanamtaja kwenye izo kampeni
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK NA CCM Hawana maslahi kwani FAMILIA ya nyerere wameitupa long time, ndo maana laaana inawatafuna na watakoma, baraka ziko chadema.Tunamuomba Mama yetu mama maria avumilie bado miezi miwili haki zote zitarudi.Tunasikia hata idadi ya walinzi walishapunguzwa pale butiama, sungu sungu ndiyo wanalinda.Tangu JK alivyokwenda mwaka 2005 kujikomba na akapewa zawadi ya biblia na kuchota baraka hajaenda kwa mama nyerere baada ya kupata kasahau, mwaka huu adhabu ataipata 31 oct.
     
  4. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Labda JK anadhani ataingia ikulu.... then aende Butiama kujikosha kama alivyofanya 2005
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hata akiingia hatamaliza miaka mi5. Alishashindwa kazi. Amevuruga nchi. Amevuruga hata mtandao uliomuingiza madarakani 2005. Amebaki na kina Malaria Sugu tu. Hao tuta - deal nao October 31.
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahaha nimeipenda hii.
    watu wanamuenzi Nyerere kwa maneno ili wapate credibility za kutawala
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM wameonyesha daharau ya hali ya juu sana.
    Sasa sijui wanamuenzije baba wa Taifa kama ata kwenda kumpa Hi tuu Nongwa.
    Naona wengi wao wanaogopa mzimu wake usije wazaba makofi kwa waliyoyatenda so far
     
  8. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jk aende kwa usafi gani alonao?
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wangesema nini kama wangeenda? hata kama ni mimi nipo kwenye huo mfumo wa kifisadi nafsi ingenisuta, kamwe nisingethubutu kujisogeza butiama.
     
Loading...