Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waongeze polisi haraka sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Acha Uvivu, Nov 9, 2011.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali inayoendelea hivi sasa katika nchi hii siyo ya kawaida. Mwenye akili tu ndiye anaweza kuona mbali lakini sio sisi ccm tunaojitahidi tu kulinda maslahi yetu bila kuwajali wananchi.

    Pamoja na mambo mengi ambayo wakati wowote yataamsha hasira za wananchi-hali ngumu ya maisha, kusua sua kwa mchakato wa katiba mpya-hamna jinsi kukwepa kwamba jeshi la polisi tulionao ambao pia wanalia hali ngumu ya maisha hawawezi kudhibiti hasira za wananchi. Ushahidi upo kwamba maandamano yanapokuwa Arusha polisi huletwa toka maeneo ya jirani: Manyara, Kilimanjaro n.k

    Sasa iwapo Manyara, Kilimanjaro na kwengineko utawaka moto, wapi watatoka polisi wa kuongeza nguvu? Kuwafunza wengine zaidi, bajeti ya mishahara mipya kwao hamna. Nchi inafilisika na watoa misaada Europe wameshachoka tayari.

    CCM tutashindwa kupeleka vibakuli. CCM tufanyeje ili kukwepa hili tishio, ushoga tumeukataa hatuwezi kuhongwa na vitambi vyetu na vyeti feki tulivonavyo vinategemea siasa tu na hatuwezi kuomba kazi za kitaaluma.
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Salamu kwa Jakaya
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    kuna article fulani iliwekwa mara tatu jana na kila ikiwekwa mods walikua wanaiondoa.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hao Polisi wanalipwa??
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Wao wanafikiri vuguvugu la mageuzi na kudai haki linaweza kuzimwa kwa kuwambambikizia kesi na kuwafunga kina Lema, never. Mfungeni Lema, Dr. Slaa, Mbowe, Lissu, Ndesamboro na wengineo.

    Lakini vuguvugu la mapinduzi ndio kwanza limepamba moto na limeshaingia masikioni mwa wananchi, in short wameshaichoka CCM, watu wanataka mabadiliko mtake msitake.
     
  6. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena. CCM wanadhani adui yao mkubwa ni Upinzani (CHADEMA). Watambue kuwa mtu akishajua ukweli hawaze kusukumwa apinge utawala uliopo, mtu anaamua mwenyewe kuandamana. Hivi sasa asilimia kubwa ya wananchi wanajua kuwa kuna wanaonyonya nguvu zao. Hata kiongozi akitokea kusema nchi maskini hawatomuelewa maana wanajua kuwa viongozi wanakula na kutapika.
     
  7. Oneya Fuko

    Oneya Fuko Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wao wasubiri tu siku zao maana si wanajifanya wenye nchio wakatyi wao ni wapita nia wssijua muelekeo wanapoelekea

    kitaeleweka tu. keep up tanzania!!!!
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyeleta Thread hii hapa JF anawatafutia kazi Greengard katika jeshi la polisi, kwani nasikia mashariti ya kujiunga na CCP Moshi moja ya sharti lazima uweumepitia greengard, kazi kwelikweli.
     
Loading...