Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wangetenda haki kwa watanzania haya yasingekuwepo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tovu, Nov 19, 2010.

  1. T

    Tovu Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wangetenda haki kwa watanzania haya yasingekuwepo haya ndiyo matunda ya kuiba kura za wananchi au (kuchakachua) sasa ona wanashangaa nini kuhusu wabunge wa CHADEMA kutoka nje ya bunge kama ulimzurumu mtu haki yake ujue ipo siku ataidai tu. sasa watanzania halisi wanoipenda tanzania wanataka kutetea haki za watanzani wenzao wanaojalibu kujiita watanzani wanabisha sasa ulitaka kura za 2015 nazo zichakachuliwe? wacha wakaze ili kieleweke watu wapate haki zao la mwisho Chadema wanataka kubadilisha katiba ili isiwabane wananchi kutoa maamuzi yao.
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CCM wanavuna walicho kipanda kwa kushirikiana na NEC. Cha ajabu wanashangaa kuvuna bangi ili hali wakijua kuwa walipanda bangi, ni haki yao kuvuna Bangi.

    Kingine kinawasumbua kichwa wamegundua hadi wanachama wa CCM wenyewe(wengi wao) hawakumpigia kura mwenyekiti wao achia mbali vijaa walio wengi.

    Huu ni mwanzo tu, kwa Chadema najua kuna mengi mazuri (mabaya kwa CCM na mafisadi) yanakuja, hatujali kuwa wemeweka speed gavana(speed gavana yenyewe ni analogy tena ya zamani halafu mbovu) bungeni ili kuzui harakati za kikombozi kutoka kwa wanamageuzi halisi wa CHADEMA. Big up CHADEMA
     
Loading...