Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wamechakachua bendera ya taifa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kiraia, Oct 14, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ukiangalia jukwaa liloandaliwa kwa ajili ya maadhimisho ya siku ya Mwalimu JK Nyerere pale kigoma utaona mbele wametumia rangi ya Kijani na njano na nyuma ya Jukwaa wametumia zilisosalia hii Jamani si kuwahadaa wanachi?
     

    Attached Files:

  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao waendelee kuhangaika na rangi, nguo, kashfa, vitisho na yote yanayowafurahisha, wengine sie tunasubiri hukumu ya haki Oct 31 wanaita Crack of Doom!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi nalia na gharama za huu mwenge tu hapa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...