Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wajibu Mapigo Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 11, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kama mlivyoona baada ya CHADEMA kuleta wabunge wake makini Arumeru na kumwaga CHECHE katika ufunguzi,Leo wabunge wa CCM wamefurika mjini hapa kwa ajili ya Kujibu mapigo,Guest na Hoteli zote zimejaa Mji umechangamka Bia na nyama choma zinanyweka huku kukiwa na Mkesha wa Taarabu usiku kucha katika viwanja ambavyo CCM watafanyia Mkutano,Tyr Mzee mkapa kaingia na kupokelewa na Chiligati na Mwigulu,wabunge wa CCM wanazunguka kila kona ya mji wa USA na Leganga katika baa huku wakiwanunulia vijana Viroba na bia kama njia za Ushawishi kesho kuja Mkutanoni,Huku wasanii wa khanga Moko wakitegemewa kutoa burudani jukwaani
    Wabunge wengine wamekwenda kulala Arusha Mjini baada ya Hotel zote kujaa na kubaki Guest House ambazo siyo hadhi yao,na ndizo walizopo Wabunge wa CHADEMA na baadhi ya waandishi wa Habari.
    Kesho nitakuwa katika mikutano kadhaa ya wagombea na kuleta habari kamili
    Nikiripoti kutoka Arumeru ni mimi mgeni wenu wa Jamii forums
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya umekunywa bia gani na wewe?
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    mkuu sijahi kunywa na stegemei
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acha bwana!! Unataka kuniambia hao wabunge wa CCM wanaingia kila baa na kuanza kuwanunuliwa vinywaji wanaowakuta humo na kuwaambia "kunywa lakini kesho usituangushe" kwenye mkutano wetu? Hebu tupe jina moja tu la mbunge wa CCM aliyewanunulia bia na viroba vijana na ututajie na baa aliyokuwemo akitoa ofa hiyo.
     
  5. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Magamba propaganda at work! Yaani wewe umepitia Guest Houses zote (zisizo na hadhi) hapo USA na kuona ni wabunge wa CDM tu waliopanga? Mapenzi mengine bwana, taab kwel-kwel.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    asante kwa taarifa mkuu. Nilishangaa hata baa yangu ninayopenda kukata kiu ilivyojaa watu wenye matumbo makubwa, wakiwa wamekaa mkao wa vikao vikao hivi!
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mwigulu Transit inn
    transit in Marry chatanda,Ice age Esther Bulaya,Zephana chiligati,na wengine wengi ukitaka nenda Kenny Garden prof maji marefu,
    John Komba yupo Grossry kona ya CRDB,Vick kamata Sakina Bar
    m
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mkuu hii nitaiweka kama signature yangu
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nitajie wabunge watano ulio waona. bila shaka utataja na fisadi katika hao watano coz ccm hamna msafi.
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kumbuka wabunge wa CCM full posho na fedha za kifisadi ila wabunge wazalendo wapo kwa wananchi wa kawaida
     
  12. m

    manyani Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu!, wamejipanga ki ukweli... watu maarufu kama prof Majimarefu yumo pia!!!!, CDM wameanza na Mungu na watamaliza na Mungu... Na hawa bandugu wanaanza na nani? na kumaliza na nani? maana hizi idara za uprofesa wa maji marefu mmmh!, Mungu apishe mbali:A S 13:
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280

    Ruksa mkuu, ukipenda fanya full citation kabisa.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ccm ni marehemu mpaka usawa huu
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Naona leo machangu wa arusha wanafaidi.... fullu ku_Malima watu leo
     
  16. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimeipenda hii,nkiripoti kutoka arumeru mimi ni mgeni wenu wa JF ....ha ha ha
     
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    hawa wabunge wa CCM wamekuja Fiesta na sio kufanya uchaguzi
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha kampeni ni kipindi cha kumeki.
    Leo huku jijini tumeshuhudia mafuso yaliyoigharimu cuf sh. milioni 150.
    Kwa hiyo acha na huko nako wauza bar na nyama na mahoteli ya 400,000/- nao wavune. Halahala wasiajiri wakenya tu!
    Halafu waambieni wamiliki wa mahoteli wawe makini sana na na hao wabunge wa viti maalum wa magamba, hawakawii kuiba hadi mashuka ya hoteli. Kila anayetoka lazima asachiwe.
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi joni komba atakosekana hapo Picnic kweli. Mwigulu sa hizi nadhani atakuwa MTK bar.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,175
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280
    Mwingulu kaoneka Shivaz.
     
Loading...