Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waendesha kampeni chafu zidi ya chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Sep 8, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kampeni chafu imeanzishwa na chama cha mafisadi kuhakikisha kuwa Chadema na wagombea wake hawashidi katika uchaguzi wa mwaka huu. Kampeni hii imeanza baada ya kuona kuwa upepo unawaendea vibaya CCM na wagombea wake katika majimbo mbalimbali ha[pa nchini. Kampeni chafu inayofanywa na CCM ni ya kubandika mapicha ya wagombea wao juu ya wagombea wa Chadema. Hili linafanyika kuhakikisha kuwa wananchi wananyimwa haki ya kuwafahamu vilivyo wagembea makini wa chama cha chadema ili wa CCM ndo wajulikane. Ushahidi wa jambo hili utaupata eneo la stendi ya utawala chuo kikuu cha Dar es salaam ambako CCM wamedandika picha ya kikwete na Ng'umbi ya ya picha za Dr. Slaa na Mnyika. CCM wanataka kuhakikisha wanaibomolea mbali ngome ya chadema baada ya hatua ya awali ya kuhakikisha idadi kubwa ya wanafunzi wa UDSM hawapigi kula katika vituo vyao kwa kuwa watakuwa likizo wakati wa uchaguzi.


    Imeandaliwa na Kidundulima
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawe kabandike la mgombea wako juu yao!Jino kwa jino!
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wao wana rungu la Tendwa sisi tuna rungu gani mpaka tubandike juu ya picha zao?
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Rungu ya nguvu za umma
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    umma mpo tayari? Naona kama niliye tayari nipo peke yangu!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huko ni kushindwa kulikokithiri!
    Hivi media wanayoijua wao ni posters za picha tu?
    Mwisho watatoa maagizo tukiona mkutano wa Slaa unaonyeshwa kwenye TV tuzime tv au redio!
    Na magazeti yatakayotoa picha ya Slaa au mbunge wa chadema, basi tuyabandike OKO!..
    wHAT A SHAME!
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kwa CCM yote yanawezekana maana wameshatamka kuwa ushindi ni lazima mwaka huu.
     
  8. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Lini umekuta Chama Cha Mafisadi wanaendesha kampeni safi? Hukuwepo nchini wakati wa kura zao wenyewe ndani kwa ndani?
    Tangu lini mtu mchafu akafanya mambo masafi?
    Aacha wafanye hayo, lakini safari hii tunafanya kama kipindi cha ukombozi wa nchi, mtu kwa mtu mshikamano nchi nzima tunataka kuikomboa nchi kutoka katika mikono na makucha ya wezi wa rasilimali za taifa.
    Wamesimamisha mabango kila phala katika njia kuu, iko wapi wizara husika ituambie kama sheria zimefuatwa katika kusimamisha mabango haya maana hadi visibility huko bara barani imekuwa tabu. Kwa kiongozi aliyekuwa madarakani miaka mitano iliyopita na akafanya chochote cha maana asingehitaji upupu wote huu kujinadi.
    Mbona hatukuona mabango ya Mkapa ama Nyerere wakati wao? Mbona wakati wa kampeni 1995 wakati mkapa anapambana na Mream hatukuona uharo huuu....! Hebu watuambie, kama kweli wana nia ya dhati kuwasaidia wananchi, fedha za kutengeneza mabango haya yooote tunayoyaona kwanini wasingezitumia katika maendeleo ya wananchi kwenye afya, maabara kwa shule za kata (japo moja ya mfano)?

    Wezi tu hawa hawana lolote....Mwananchi, amka , chukua hatua! Safari hii ni Dk Slaa tu kuwa rais wa nchi yetu tanzania!
     
  9. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nami nipo na wewe!
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    sio zidi ni dhidi tafadhari
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Huku Moro Abood kaajiri vijana wa kubandua mabango ya wagombea wa vyama vingine!!!!!
     
  12. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka Usijali tushirikane kuyaondoa..Nimeyaona nakupa masaa 48..Hutoyaona...!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaaaa umenikumbusha OKO,,,,,du kweli tumetoka mbali
     
Loading...