Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm wa haha na umati wa cdm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baraka moze, May 27, 2012.

  1. b

    baraka moze Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Zaidi ya 3000 wavaa magwanda wasema wamechoshwa ccm
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lazima wachanganyikiwe
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hebu andka kama m2 mzima si kama chekechea.Unapochömoza kuwapiga pini magamba njoo na mipini ya kutosha mbona unakuwa kama sio great thinker bana au ndio balehe wa jf!
     
  4. k

    karatta Senior Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazoea udaku
     
  5. t

    tocolyitics Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bado. lakini cjaona mchakato wa maana Simiyu jamani tutafutane.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,749
    Trophy Points: 280
    Huko unafiki wa Shibuda unakatisha tamaa wapenda mageuzi.
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too short........................................................:der:
     
  8. A

    Activist p Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado sana mpaka 2015 gari lao litakuwa tupu.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Ni matatizo ya kuandika kwenye simu
    huwezi kuandika sana hata kama
    hicho kitu unakijua vizuri,
    inatia uvivu sana.

     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nitarudi baadae:der:
     
Loading...