Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Vs CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Mar 28, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wadau hv ni kwnn humu JF mmekomalia tuuu ishu za CCM na Chadema?Je ni mradi,mnalipwa,mmetumwa,au ni kuishiwa na fikra maana mpo kama zama za ujima!
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo avatar yako inakudharilisha maana inaonyesha wewe unavyo wahusudu wazungu nadhani wewe upo zama za utumwa, si heri wanaoishi kwenye ujima wakiwa huru kuliko wale wanaoishi utumwani wakila makombo ya mabwana zao????
     
  3. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata wewe ku- expose hivi vyama kwa thrd yako UNALIPWA NA NANI?
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmezidi kuviandika hv vyama kama ndo vinawapa ugali na dagaa fidikyuu nyie!
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kujibishana na watoto waliomaliza shule za kata nako ni tatizo. Unashindwa kuelewa jambo dogo kabisa kama hilo. Ngoja uchaguzi uishe uone Chit Chat itavyokuwa juu.

    Naogopa kuwa Lusinde lakini huna hoja kabisa.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afandali wewmtamu umemjibu.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha nimecheka sana kwa hiyo mkuu ULITAKA UMLUSINDE MASABULI YAKE????
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nimependa hapo kifuani kwako kwenye avator.
     
Loading...