Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ni anasa,anasa tu na kampeni zao!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 5, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    • UKITAKA KUJUA KUWA CCM NA SERIKALI YAKE NI WAZEE WA ANASA NENDA KWENYE MIKUTANO YAO YA KAMPENI NA UTAKUTANA NA YAFUATAYO:
    • MSAFARA WA GARI ZA KIFAHARI,VX,V8
    • WASANII WA KUKODIWA ILI WAVUTE WATU MKUTANONI
    • MALORI YA KUSOMBELEA WATU ILI WAJAZE UWANJA
    • UGAWAJI WA T SHIRTS,KANGA,KOFIA BURE
    • licha ya anasa zote hizo watakwambia elimu na afya kutolewa bure haiwezekani na bado kuna vijitu vinaunga mkono
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wakishakuwa chama cha upinzani watajifunza tena hali halisi. Kwa sasa wamekosa kabisa mwelekeo. Na Watanzania tumewachoka ile mbaya. Waondoke tu kwa amani.
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rip ccm.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ukishakuwa na akili mgando au your brain being on vacation elimu na afya bure haviwezekani
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna mtaaramu wamabango atupigie hesabu za mabango tuu ya ccm achana na mambo ya T shirts, ghalama za kupigia kampeni wanazo ila njia ya kutafuta pesa za elimu bure na afya hawana!
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Chakuhuzunisha waangalie hao wanowashingilia..choka mbaya..
    Ndo maana hawataki kutoa elimu bure..
    Hawa wananchi wakitafsiri hizo kampeni katika mahitaji yao...
    CCM itakuwa mpinzani kwa miaka 100 ijayo...
     
Loading...