Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ndivyo walivyo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Nov 12, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anayetaka kuwaamini ccm katija jambo lolote ni ****. Kura zote za ccm zimeenda kwake na marando kapata zote cdm na chache za wana cuf walioasi maelekezo ya wakubwa wao.cdm jueni kuwa mko peke yenu upinzani.nanyi mkiendekeza diplomasia za kijinga tutawapa kisogo.hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    licha ya CCM kutoa kura zote kwa mwana ccm mwenzao Leo CUF wameniudhi sana na ndio maana tunawaita CCM B
     
Loading...