Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Meru yavuna wanachama wapya 150, akiwemo mwenyekiti wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msafiri Kasian, Jul 31, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Aliyekuwa mwewnyekiti wa Chadema bw Nuru Maeda akirudisha kadi ya chadema na kuchukua ya CCM MBele ya katibu wa CCM wilaya ya Meru bw Langaeli Akyoo Picha, Habari na Gladness Mushi wa Fullshangwe- Arusha Wakati chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kikiwa kinaendelea na Oparesheni ya Vua Gamba vaa Gwanda ikiwa inaendelea chama cha mapinduzi (CCM)kimefanikiwa kuvuna wanachama wapya 150 kutoka Chadema ndani ya Eneo la Magadirisho Wilyani Meru Mkoani hapa akiwemo Mwenyekiti wa Tawi la Magadirisho, Bw Nuru Maeda.

    Hayo yamebainishwa na Katibu wa CCM wilaya ya Meru bw Langaeli Akyoo wakati wa kuwapokea wanachama wapya akiwemo mwenyekiti huyo sanjari na kufungua ofisi mpya ya tawi hilo mapema jana. Aidha bw Akyoo alisema kuwa wamefanikiwa kupata wanachama hao wapya 150 kwa kipindi cha wiki mbili ambapo wanachama hao hapo awali walikuwa ndani ya chama cha Chadema na hivyo kurudi katika chama Tawala Alifafanua kuwa mbali na kuweza kuvuna wanachama wapya 150 kutoka Chadema pia wamedhamiria kufanya mabadiliko mbalimbali ambapo mabadiliko hayo yataweza kuchochea kwa kiwango kikubwa Mabadiliko hata ndani ya Mashina,Kata,na hatimaye kwa Wilaya nzima.

    "hawa wanachama 150 ni wapya kabisa na wanatoka hapa hapa Magadirisho na tunachofurai ni kuona kuwa watu wanatiumia vema
    demokrasia yao wenyewe na pia zoezi hili halitakuwa lakuisha kwa mfululizo tumejipanga kuhakikisha kuwa tunaendelea kuvuna wanachama wengi zaidi nah ii ni dalili kuwa Jimbo bado lipo ndani yetu kwani kwa sasa ni sawa na limekopeshwa tu ila bado ni mali ya CCM"aliongeza Bw Akyoo Pia alisema kuwa ingawaje wamefanikiwa kuvuna wanachama 150 pamoja na mwenyekiti wa Chadema bado wana mipango na mikakati mbalimbali ya kuweza kusaidia jamii ya watu wa eneo la Magadirisho hasa kwa Upande wa kukuza na
    kuimarisha zaidi uchumi wa maisha yao Alisema kuwa Chama hicho kwa Wilaya ya Meru kimejidhatiti kuimarisha chama cha kuweka na kukopa (SACCOS) ya Magadirisho ambapo kupitia chama hicho wananchi wataweza kuimarisha shuguli zote za kiuchumi ambapo wengine wanakosa dhamana kama hiyo hali ambayo inachangia sana umaskini.

    Awali aliyekuwa mwenyekiti wa Chadema, Bw Nuru Maeda akikabidhi kadi hiyo ya Chadema na kupokea ya CCM alisema kuwa kilichomfanya akimbie chama hicho ni pamoja na kukosekana kwa uzalendo ambao unatangazwa kila siku hali ambayo inasababisha
    madhara kwa wanachama wake Alifafanua kuwa demokmrasia ndiyo iliyomfanya akimbie chama hicho na kutokana na hali hiyo bado ana mpango wa kuendelea kuwachukua wafuasi wake mbalimbali ambao alikuwa nao ndani ya Chadema kwa kuwa hata Katiba ya Nchi nayo ina waruhusu kufanya hivyo.

    "Nilikuwa ni Miongoni mwa Viongozi wa Chadema lakini leo narudi Ccm ili niweze kuboresha zaidi chama changu hapa kijijini na pia
    nawasihi sana wananchi wenzangu hakikisheni kuwa kamwe hamuwui kwenye utawala wa vita ambao uanchangia kupata matatizo makubwa sana"aliongeza Bw Maeda.

    Chanzo: GUMZO LA JIJI BLOG.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani wamevuna wanachama 150 ndani ya wiki mbili? Hiki ndio chama tawala bana hahaaa haaaa
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Hii habari mbona ni ya zamani sana au kwenu ni mpya kilasiku, na isha letwa humu si chini ya Mara 38 hii ya leo inaweza kuwa ni mara ya 40 kuletwa humu
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wanavhama wa ccm ndani ya wiki mbili wakawa chadema and then wakavunwa na ccm???
    Utata mtupu!!!!!
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Umeshavimbiwa na kideri asubuhii hii mbona hii habari ni ya siku nyingi sana au kwako ndio mpya.Kesi ya mwenyekiti wenu wa kijiji aliyekuwa ameficha silaa zilizotumika kumua mbwambo inaendeleaje?
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kweli kwangu ni mpya,nimeiona kwenye blog ya GUMZO LA JIJI leo,na imeandikwa ni ya tar. 28 july.
     
  7. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uwongo mtupu,mtahangaika sana...suala la kaskazini ni ndoto za mchana na ccm wanajua hilo
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    pole samaki poole!, unapotaka kuwa muandikaji usiwe mvivu wa kusoma sana!
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii habari ya muda mrefu sana! na huenda hata jamaa walisharudisha kadi za magamba baada ya kula elfu kumi kumi na hawajapewa zingine tena.
     
  10. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mbona kila siku mnarudia habari hiyo hiyo, yanawapataje?
     
  11. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mleta mada umeongeza sifuri badala ya 15 wewe umeandika 150 tafadhali sana rekebisha
     
  12. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    ukabila haujifichi
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tetesi: Joshua Nassari ajiunga na magamba
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    magamba mnashida sana
     
  15. d

    dguyana JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii haisaidi.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mungu ibariki tanzania,mungu ibariki arumeru
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wanachama wapya au ni wale wa ccm waliohamaga sasa wamerudi kundini??!!
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unamweka kundi gani mtu anayepoteza kitu chake na baada ya kukipata anakiita kipya?
    1.zuzu.
    2.kichaa.
    3.mwendawazimu.
    4.chizi.
    5.mbumbumbu.
    6.limbukeni.
    7.hamnazo.
    8.kilaza

    au nini?
     
  19. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mna ndoto za mchana nyie magamba! Sijaona mkutano wa hadhara wa ccm toka baada ya uchaguzi mdogo wa Arumeru hapa Arusha! Nape tunamuonaga akizunguka kufanya mikutano kwenye masoko lakini hajafanya mkutano kwenye soko la hapa Arusha!
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    masikini wanahesabu mpaka vivuli sasa,unafikiri wanachama ni mahindi mpaka uvune kirahisi rahisi tu.hata hivyo sio vibaya kwa mgonjwa kujipa moyo hamu ya kula imerudi kwa vijiko viwili vya uji.ingawa akiwa mzima anamaliza jagi zima.
     
Loading...