Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kukiri Kashfa ya EPA: Kutaimaliza nguvu CHADEMA na kupelekea kampeni za Utulivu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Azimio Jipya, Aug 30, 2010.

  1. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nguvu au Udhaifu wa vyama viwili,CCM na CHADEMA vinavyochuana kuingia ikulu iko kwenye kashfa nzima ya EPA na yote yaliyojiri kwa CCM kuingia madarakani kwa kipindi kilichopita.

    Ni jinsi kila chama kati ya hivi kitakavyocheza karata yake kuhusiana na Kashfa hii ndiko kutaamua mshindi wa uchaguzi wa sasa.

    CCM .... wafanye nini ili kutumia kashfa hii kama nguvu yake ya ushindi? Au Udhaifu wake?

    1........
    2........
    3........KUKIRI HADHARANI KUTAIFANYA CHADEMA ISIWE NA HOJA TENA!!!
    4........ KUTUMIA VYOBO VYA DOLA KUNYAMAZISHA CHADEMA!!
    5........ KUTOKUJIBIZANA KWANI IKO MAHAKAMANI...NK

    CHADEMA wafanye nini ili kutumia kashfa hii kama nguvu yake ya ushindi? Au Udhaifu wake?

    1. .....
    2.......
    3....... ISITAJE MAJINA YA WASHUKIWA MOJA KWA MOJA
    4....... WASIITUMIE KUJENGEA HOJA KWANI IKO MAHAKAMANI
    5....... WASIITUMIE KWANI ITAFANYA KAMPENI KUWA ZA JAZBA .....NK

    NINI KIFANYIKE KWA KILA CHAMA?
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hawawezi kukiri nakwambia. ikitokea hivyo basi kikwete atastahili aenguliwe kugombea urasi ili akashitakiwe mahakamani kitu ambacho hakiwezekani.
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanza unazungumzia kushidna uchaguzi au kutangazwa kuwa mshindi wa uchguzi huu?
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu Azimio Jipya, Kitu ambacho Kukiri hadharani kashfa ya EPA ni kitu ambacho CCM hawatataka kufanya wala kukisikia kabisa kwa sasa. Hata hivyo ni tooo late kwa sasa, walitakiwa kukili wakati ule wa mabomu ya mwembe yanga. Hata hivyo wasingeweza maana ndicho kilichowangiza Ikulu kwa njia za rafu.

    Wakitumia vyombo vya dola NGUVU ya umma itafanya kazi. Wameonjeshwa kidogo pale Jangwani kupitia TBC

    Kunyamaza kinya hawawezi maana mfa maji haishi kutapatapa
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Good thing ni kwamba Mungu anajua walichokifanya kwa kificho ila atawaanika hadharani, na they will pay right here, maana machozi ya wakinamama wanaojifungua wakilala chini, na watoto wanaoshindia mlo mmoja hayataenda bure
     
  6. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa hawezi kukiri wale watuhumiwa wa EPA na Liyumba ni BANGUSILO TU (mbuzi wa kafara), na baada ya uchaguzi lazima yatafumuka mengine, hakuna haja ya kudai mshahara wangolewe kwanza, katiba mpya, tume huru, mgombea binafsi,madai ya nyongeza ya mshahara baadaye!
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wakiri walambe jela? acha kabisa, mijitu ya kijani/njano wala haitakuwa tayari kwa hilo kwani itakuwa mwisho wao. Waliharibu ati!
     
  8. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    You are not serious, Aren't you????
     
  9. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unaona unachosema??? Ni kwamba kampeni ziendelee kwa pressure na kutovumiliana kabisa... Jibu liko wazi na linakimbiwa ...likini litakimbiwa hadi wapi na kwa gharama ya nani?

    kusema hawaezi kukiri...taht means CCM iko sahihi kabisa kujaribu kwa kila njia kuzuia kampeni yeyote inayolenga hapo!!

    Na ndio maana Marando alipogusa kidonda pale kwenye uzindizu, Hapakukalika na matanagazo ...!

    Unaweza kuona basi pressure nzima ya kampeni iko hapo...!! Kwa hiyo kama tunasema Hawawezi kukiri tunamaana kukubaliana na kampeni za kuvutana na kutokuvumiliana kabisa...na kutokuwa na ustaarabu ....na kupunguza amani ya nchi na chanzo kiko wazi..!

    .... Ustaarabu ni kukubali,kujirekebisha na kuendeleza kampeni za amani na utulivu ....whatever it takes...!! kwa ajili ya amani ya taifa kwanza...Bila hivyo CCM itakuwa inaipeleka wapi nchi???
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lakini huoni kuwa nguvu yote na umaarufu wote wa CHADEMA uko kwenye kitu hicho kidogo tu!!! Nini zaidi???? hakuna!!

    Hoja ni kwanini CCM wasione hilo na kulifanyia kazi ... na ku Kuiilainisha CHADEMA na kuifanya ikose hoja ya kufanyia kampeni?

    Bila EPA nk ..CHADEMA sio CHADEMA ...kinakuwa chama cha kawaida sana kisicho na hoja mpya ..sana... kwa sasa!!... AU?

    CCM wangekuwa kwenye nafasi nzuri na kufanya kampeni za ziwe za ustaarabu nk kama wangelifanyia kazi hilo... Vinginevyo itakuwaje sasa?
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I am totaly very serous..? Why dont you see where is the strenght of CCM or its weakness?

    and why dont CCM take the advantage?
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wakili mara ngapi wkt walirudisha bila kumtaja muhusika...!!!
     
  13. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Somebody needs to relearn their similes
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanahalisi jamatano sept 1-7, 2010 ...haloko mtandaoni::

    kichwa cha habari...KIWEWE KITUPU CCM
    ...Ni baada ya Marando kutaja vinara wa EPA
    ... Ataja kikwete, Mkapa, Rostam na Lowassa
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sometimes I wonder if Liyumba atatoka jela akiwa hai au hatakufa muda mfupi baada ya kuachiwa
     
  16. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,744
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Rev Masanilo and Tumaini: WARNING
     
Loading...