Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm kuingia Arusha muda si mrefu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KITENGE KOFIA, Oct 24, 2012.

  1. K

    KITENGE KOFIA Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizopo ndani ya CCM Arusha zinadai kuwa muda si mrefu CCM ikiongozwa na mwenyekiti wao watatumia mwanya wa kufanya sherehe kwa mji wa Arusha kuwa jiji na kukabiziwa barabara kama njia ya kuwavutia wenyeji wa Arusha.

    Inasemekana kuwa siku hiyo kutachinjwa ng'ombe wa kutosha mnajua wenyewe zitatoka kwa nani,ni hapo kwa rich wa monduli..mambo yote itakuwa hapo shekh amr abeid


    karibuni muda utakapotangazwa,tutawajulisha
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wawaage wakazi wa arusha kwa mara ya mwisho
     
  3. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yani sisi watu wa arusha hata kama ingekua ni JK anaendesha yale Makatapiller yakujenga barabara chama kilichopo mioyoni mwetu ni chadema tuuuu... HATUDANGANYIKI
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waje na kuondoka kama watalii wengine. Nothing else!
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    waje tu!hata V4C ilizaliwa na kufa arusha
     
  6. S

    Soki JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wale CCM lakini kura CHADEMA tuu!
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wachinje ng'ombe wote, Arusha ni ngome ya CHADEMA!
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM walikuwepo Arusha tangu kuanzishwa chama na waliongoza muda mrefu. Waliborongwa, wakachokwa, wakakataliwa, wakalazimisha umeya, wakatumia vitisho na kuua ili wadhoofishe wapinzani, wakaharibu zaidi.

    Waje wakiwa na mpango mpya, waje wakiwa na mapya ya kuwaeleza wananchi.

    Wajue kuwa, mtu aliyekupenda akisema basi, inakuwa vigumu kumrudisha!

    "What anger worse or slower to abate then lovers love when it turns to hate."

     
  9. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kula tutakula lakini kura hawatapata.Watu wa Arusha sio kama wale wa igunga walidanganyiwa chakula cha msaada ona wanavyosota sasa.
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Yani nimecheka ghafla!! Kwa hiyo ccm inaingia arusha kwa gia ya n'gombe?wakati msosi wa buku kwa mama ntilie unapata ngombe ndani?labda wagawe tanzanite ndio wanaweza kidogo ku break news!ila nyama ya ngombe hapana.
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Huo ndiyo ukweli!
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nadhani huyu Lowassa anatafuta ugonjwa wa moyo. Maana atakapouona ukweli huko tuendako atakufa kwa presha. Si hilo tu, laana ya pesa ya wizi ni kwamba ameingiwa na shetani wa kuutaka urais ili arejeshe pesa aliyoiba na afilisike ili afe kwa ugonjwa wa moyo.....Aaaamina.
    Hivi hawa Connected Cabal of Mafioso wanadhani watanzania wa sasa ni wale wa mwaka 47? Maskini wanadanganywa na vijana na wanawake waliomo kwenye jumuia zao za aibu kuwa vijana wote ni nyemelezi kama akina Nape,Malisa, Shigella na makapi mengine! Mwaka huu itakula kwao watake wasitake waamini wasiamini.
     
  13. M

    M2 wa wa2 Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiogope mbona kirumba Mwanza walichinja ng'ombe hamsini lakini wakapigwa chini.
     
  14. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Labda wamchinje Rich mwenyewe mbona nyama za ngo'mbe kila kona Arusha zipo tumeshazikinai
     
  15. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,247
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    'CCM is direct proportional to Ubwabwa provided Uongo na Matusi are constant'
     
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Duh awali kwani si ilikuwepo hapa A town ikadorora,hatudanganywi katu..A TOWN ni ngome ya cdm.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waje tu hakuna shida ni kama mgeni akija kukutembelea huwezi kumkataza. Sema kabisa itakuwa lini ili niwaambie machalii wajiandae beche la bure.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Wanataka kufanya mazishi yao sio??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana kwenye thread ya maudhi. Ahsante MLERAI, nimeipenda sana hii post yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    This is naked TRUTH meningitis!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...