Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kuhamishia uzinduzi mbio za Mwenge Butiama toka Mbeya na woga wa kisiasa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwamex, May 14, 2011.

  1. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeckia serikali (CCM) baada ya kuwachangisha wana Mbeya mchango wa uzinduzi mbio za Mwenge zaidi ya milion 100, sasa imehamishia uzinduzi huo Butiama kwa kigezo cha kumuenzi Nyerere na miaka 50 ya uhuru....Nionavyo mimi ni serikali ya CCM kuogopa hali ya kisiasa iliyopo Mbeya sahvi hasa kuzinduka kwa raia wa Mbeya ambao sahvi huwezi ukawaambia waende kushangaa Mwenge waache shughuli zao za kuwaletea maendeleo.
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu sio Mil 100 ni zaidi ya Mil 200 kwa sababu zilikuwaq zinahitajika kama 350 hivi na serikali kuu ingetoa 10. kiasi kilichobaki kimechangwa na Wana Mbeya na michango ilikuwa imeshakamilika ilibaki kuwashwa tu mwnege hiyo tarehe 29
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    only possible in Tanzania!!
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Watapakimbia kila sehemu palipo na CDM mwisho wa siku utasikia wanauwashia pale lumumba na kuuzimia magogoni!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145


    Hivi huu mwenge una umuhimu gani kwa Tanzania ya leo? Na wanaweza kutuambia sisi wananchi bajeti iliyotengwa kwa ajili ya kutembezaa hiki kibatari? Nchi omba omba na mkopaji asie na aibu kama Tanzania -inayokopa hata kwenye banks za ndani ili ilipe mishahara ya wafanyakazi huu mwenge unasaidia nini? Hawa wakubwa wanaweza kutupa cost-benefit analysis? Miaka ya nyuma mwenge ulikuwa nyenzo muhimu ya kupeleka ujumbe kwa wananchi, sasa hivi tuna emails, facebook, twitter, tea party & mikutano ya hadhara (if you fancy a face to face conversation). Kazi ya huu mwenge ni haipo tena - uwekwe kwenye museum for historical purposes. achane kutulia kodi kununua mafuta ya taa ya kuwasha kibatari.
     
  6. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! Ahsante kwa data kiongozi sa sijui huko Butiama nao watachangishwa zifikie hzo....hizi mbio za Mwenge ni wizi mwingine mkubwa kwa raia.
     
  7. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiukweli!
     
  8. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii, ikiwezekana waurudishe tu juu ya mlima Kilimanjaro viongozi wawe wanapanda kuuwasha na kuuzimia hukohuko.
     
  9. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona hata huko Butiama Chadema walikuwa huko kwa maandamano mwezi uliopita? au maandamano yakiisha na wakaondoka ndio moto waliouwasha unapoa? Bila shaka huko njiani watakuwa wamefungua matawi na cdm inaendelea kusimama.
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mikusanyiko yake ni chanzo kingine cha maambukizi ya UKIMWI. Nadhani sasa inabidi raia tuanzishe harakati za dhati kupinga hizi mbio za Mwenge inatosha tu mwenge kubaki historia.
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani huko watadanganya raia kuhusu Nyerere zaidi kuliko mwenge, kwa hyo jina la Nyerere angalau litabeba mbio za Mwenge na watu kuvutika zaidi na Nyerere coz anauza kwa raia wote bila kujali itikad za vyama.
     
  12. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama kawaida yetu, another way of wasting our precious and scarce resources. siju ilini tutakuwa more responsible
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    "Faida" za Mwenge miaka hii ni kueneza HIV/AIDS!
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kiukweli Mwenge hauna significance these days. kuukimbiza nchi nzima kwa kodi za wananchi walio hoi kimaisha ni upuuzi mkubwa sana.
    cjui kwnn ccm wasiuweke makumbusho sasa. mambo ya ajabu sana, inashangaza kuona vjana kama nauye wanashabikia kitu kama hii ya kipuuzi kwa sasa
     
Loading...