Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM kidedea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KAUMZA, Dec 23, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Chama Tawala CCM, kimetwaa Halmashauri ya wilaya ya Kigoma. CCM OYEEEEEEE!!!!!!!!
     
  2. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tupe source, hili leo hii kuna mtanzania wa kawaida atakaye furahi kiongozi wake kuwa fisadi, au ni mafisadi wanapongezana humu?
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Shangaa sasa kina Zitto walikuwa wapi?Chadema ilikuwa inamadiwani wengi,imekuwaje tena washindwe?kweli zitto ni kirusi cha ukimwi kinachoishi ndani ya mwili wa CHADEMA!!
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    vizuri..
     
  5. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    OYEEEEE, KU?><>YO_(_?*?7YO OYEEEE US:%^&^%^&GE

    Kigoma Ujiji, ni moja ya sehemu duni sana duniani, imekuwa chini ya utawala wa CCM OYEEE miaka nenda rudi, na bado iko nyuma. Sasa hizi Oyee ni za nini? Nasema tena Oyeee oyeee oyeeee oyeeee ku$$$%$%yo Mods ukipenda nifungie kwanza hili jamvi limeshaingiliwa na kina JK na January Makamba, so simind kufungiwa, kuna mitandao meingine moto zaidi kuliko hili jamvi, so nifungie ntahamia uko poa tu. CCM oyeee my feet
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oyeeeeeeeee pamoja! Endeleeni kuwa kwenye margins, oyeee!
    Crap
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unashangilia maafa, wewe ni punda na utaendelea kuwa punda daima na milele.
     
  8. muya

    muya Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ccm oyeeeee!!!!!!!!!!
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    UKIONA MTU ANASHANGILIA KAMA MUYA JUA HUYO FISADI!!! ''''''' Oyeee..Oyeee....Wakati watu maskini...Mnafki huyu...FISADI TU!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nchi iliyogoma kuendelea OYEEEEEEEEE CCM ENDELEENI KUTUDUMAZAA OYEEEEE TENA KWA CCM!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Dubai ya Tanzania!
     
  12. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ha ha haa! Mtumishi hapo umegaragaza kabisa!!
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280

    Taarifa za Uhakika ni:

    Wana CDM kwa ZiTto Vijijini(Kaskazini) na kule kulikuwa.

    CCm madiwani walikuwa 2 zaidi ya CDM

    na matokeo ni hivo hivyo,

    Kigoma Mjini:

    CDM inawazidi CCM diwani mmoja.

    Kilichojili pia ktk kupendekeza meya Upande CCm walivurugana hivyo kuna uwezekano wengi wakapigia CDM

    Hivo Mkurugenzi ameahihisha jamani uchaguzi wa Kigoma mjini.
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi uliofanyika ni Kigoma vijijini.

    Tumezidiwa kura 2 kama idadi ya madiwani wetu walivyo.

    CCM Kigoma mjini wamevurugana, ndiyo maana wameahirisha uchaguzi.

    Bila shaka iko Clear sasa.
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Spencer,
    Halmashauri hiyo inaundwa na majimbo ya Kigoma kusini na kaskazini. Juzi juzi Zitto kaandika hapa kuwa halmashauri hiyo itaongozwa kwa ushirikiano wa madiwani wa NCCR na CHADEMA ambao kwa pamoja wanazidi idadi ya wale wa CCM. Kuna usaliti umefanyika mpaka CCM wakashinda?
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe na nani vile?
     
  17. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Ninyi mbona mnakuwa wepesi.

    Kigoma mjini CDM 11 na CCM 9 (1 Mbunge kama mjumbe) nieleweni vizuri, hapa mjini CCM wamegombana kumpata diwani wa kushinda na CDM hivyo kwanza wamehofia kupata kura chache hata za kwao ndyio maana wameahirisha uchaguzi.

    Jimbo la Zitto Kabwe kuna madiwani wa CCM na CDM tuu na ndiyo huko kumefanyika uchaguzi jana.

    Maeneo ya Kasulu ambako Mh. Mkosa mali(NCCR) ndiko kwenye mchanganyiko wa CCM,NCCR,CDM nk
     
  18. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Spencer,
    Talk about Kigoma District Council which comprises Zitto's and Kafulila's constituencies.
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rev Masanilo, nimeipenda sana hiyo kauli kwani ndio ukweli wa mambo kwa uhalisia wake!!!!
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ni kupe gani?
     
Loading...