Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Hiki cheo vipi mmekifuta au Bado kipo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tony Almeda, Dec 15, 2011.

  1. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kwa muda mrefu sasa sijakisikia hiki cheo, wala sijamsikia mheshimiwa Tambwe Hizza aliekuwa na hiki cheo cha mkurugenzi wa PROPAGANDA wa chama cha mapinduzi.
    Je CCM mmejishtukia na kikifuta hiki cheo cha uongo uliokubuhu? na Tambwe Hizza yuko wapi?
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    umesahau kazi ya NAPE? HIZA ALIONDOLEWA NA KWA SASA YUPO NNAAUYE NAPE
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mukama alipokuja na scientific research alichofanya ni kubadili Title ya cheo akasahau kubadili responsibilities.
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe kinachokuwasha kitu gani.
    OTIS
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio hapo sasa kwani kelele za Nape na Hizza ni vitu vilevile, KUROPOKA mpaka mapovu yakutoke.
     
  6. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Acha dharau wewe kama huna majibu si upite kimya kwani ni lazima ucoment?
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunataka kujua kama ameshamlala mama yake.............aliapa mbele ya watu kuwa akirudi CCM basi amlale mama yake.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,222
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Tayari alishamaliziana na mama yake na ndiyo akapata laana mpaka leo hii hajulikani alipo. Laana mbaya sana.
     
  9. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda yupo kwenye ile redio inayochukua wasanii kutangaza kawa mtangazaji, ile redio inayotangazwa na yule shoga mwenye moto.
     
  10. p

    pat john JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyeo vya CCM vinafsiriwa kwa ukubwa wa Magamba.
     
  11. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh kanta, hembu fafanua bhana radio gani/nani huyo mwenye moto maana watoto wetu huwa wanawasifia na kujifananisha na watangazaji- itasaidia kumkanya mtoto!!!
     
  12. D

    David Mathias Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiko cheo kipo na kimeboreshwa zaidi ndicho anachoshilia Nnape Nnauye
     
Loading...