Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hata kama ni kifo bora kiwe kifo cha heshima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtaka Haki, Nov 24, 2011.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanaogopa kuwa kuvuliwa magamba kunaweza kuleta kifo cha CCM. Lakini kuliko kuweka azimio la kuwataka wenye tuhuma za ufisadi waondoke na wasipoondoka chama kitawaondoa, basi kama kuwaondoa kunaleta kifo basi hicho kitakuwa kifo cha heshima. Kama CCM isipochukua hatua yeyote basi kifo kitatokea kisichokuwa cha heshima.
    Itakufa kifo cha fedheha.
    Namuomba tena mwenyekiti alinde heshima yake na ya chama na achukue hatua nzito kwa kufuata maamuzi ya chama chake, na hata maazimio/mapendekezo ya BUNGE LA JAMHURI. Heshima ya chama itarudi na hata heshima ya bunge.
    Ni muhimu kujua watu wamechoka na wanaendelea kubeba chuki juu ya serikali na chama cha mapinduzi.
     
  2. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo linalokusumbua wewe unamwogopa Lowasa. Mwenyekiti wako anatambua akifanya jambo lolote ambalo litapelekea CCM kupungukiwa na nguvu na kuondolewa madarakani kwamba ndiyo mmezika chama chenu! Achana na stori za vijiweni za akina Sitta na Mwakyembe ndugu yangu,CCM ikipiga chini haitonyanyuka tena,hii pumzi kidogo unaona inapumua ni kwasababu bado iko na dola!
     
  3. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna namna hujauangalia vizuri ujumbe wangu hapo juu.
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watu wamechoka kumuuguza huyu Mgonjwa, Ni bora Afe watu wapate nafasi ya kufanya mambo mengine.
     
  5. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mgonjwa anakufa basi afe na heshima. Kwa mfano De Clark wa Africa kusini aliua chama chake lakini anapaswa kuheshimiwa kwa sababu alianzisha mpango uliomweka Mandela huru.
     
  6. U

    UNIQUE Senior Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifo kizuri asiwafukuze mafisadi! Ccm kufa ni wazi kabisa. Wakibaki walivyo watakuwepo kwa muda mpaka 2015 maana wana dola. Wakiwafukuza mafisadi 2015 hawafiki maana mafisadi ndio wamiliki wa dola. Watumishi wote wa dola shida yao ni pesa na wenye pesa ni mafisadi. Kwa vile mafisadi wana pesa kuliko ccm basi bora kumtii mwenye pesa.
     
  7. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ile dhana ya kwamba chama cha siasa kinataka kufanya kila kiwezekanacho kibaki madarakani ndiyo pekee inayowasimamisha baadhi ya vyama. Lakini morally baadhi ya vyama vinapaswa vikubali kuwa kifo sio option na ni vizuri kuitii dhamira yao kuliko pesa
     
Loading...