Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hakuna kama Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kavulata, Sep 1, 2012.

  1. kavulata

    kavulata JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Utake usitake Kwa sasa CCM hakuna mtu kama Lowasa, mimi sina maslahi ya moja kwa moja na siasa wala Lowassa lakini najua kitu kizuri kinafananaje. Watanzania tusije tukadanganyika kwamba Lowasa ni fisadi wa Richmond, Richmond ni mfumo mzima wa CCM na Serikali yake, ndo maana hakuna aliyefungwa kwenye hili. Ili CCM iweze kukohoa na kutema kohozi 2015 lazima wawafikirie wafuatao kwenye kinyang'anyilo:

    1.Lowassa: Ni mchapakazi
    2. Chiligati (Capteni): Ni mchapakazi na hana kashfa yoyote kubwa
    3. Magufuli: Ni mchapakazi
    4. -------- endeleeni kutaja ili kuwasaidia CCM vinginevyo watashindwa kutema kohozi 2015
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hakuna kama lowasa,...magufuli ni mzuri kwenye mdomo to kuongea hata takwimu ambazo hazipo..ila amebarikiwa kuongea halafu wananchi wanaopokea bila kutathmini wakamkubali...magufuli hana lolote, kumbuka kwenye uuzaji wa nyumba, yeye pia ilisemekana amenunua nyumba, ingine kamnunulia mdogo wake na nyingine kamnunulia girlfriend...lakini akija kwa wananchi anajifanya anachapa sana kazi..ukienda usukumani huko, wanamsifia sana kumbe hawajui yaliyojificha kwake...anafaa kuwa waziri tu na si rais...kwa urais, tunahitaji Lowasa awe rais.....amini msiamini kama alishafanya makosa au uzembe wowote kipindi kile, mkimpa urais msijefikiri atafanya madudu tena, ameshaonja joto la jiwe, atakuwa makini kuliko maelezo kwasababu anajua kusutwa ati...amesutwa na kila mtz kwenye richmond, hivyo asingependa kuingia kikaangoni tena...tunataka lowasa awe rais.
     
  3. M

    Mlongovangu Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ngumu sana kumeza, kwani inamaana tupo wachache sana kiasi cha kudhani kuwa nilazima waliokuwepo kwenye RICHMUND ndoo wanatakiwa tena ?
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    kavulata

    Hivi Lowasa ni mtu?

    Halafu hujatosheka bado na CCM?
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jiwe walilolikataa waashi limekuwa jiwe kuu la pembeni.

    1 Peter 2:4-7.
    Marco 12:10
    Luka 20:17-18
    Psalm 118:22
    Mathayo 21:42-44
     
  6. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mada zingine zinaonyesha waziwazi mtoa mada ana maslahi binafsi.
    UCHAPAKAZI wa Chiligati ni upi?
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    :baby::baby::baby:
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingawa ni mawazo yako ni potofu sana. Lowassa anafaa nini wakati alituingiza kwenye magawo wa umeme kutokana na tamaa zake za madaraka na fedha? Mara hii umesahau Richmond! Kweli watanzania wengi ni ubongo wa pelege ukiachia mbali kuwa nepoi za mafisadi. Wewe sema ukweli kuwa unajikomba kwa Lowassa ili akutumie. Hovyo firauni mkubwa.
     
  9. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hapo sijakupata mkuu. Ina maana ana kashfa ndogo ndogo!? Watanzania kweli tumeharibiwa kisaikolojia na wanasiasa.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Lowassa hafai,CHILIGATI NDO MDUDU GANI TENA,ana hadhi ya katibu tarafa.
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mzigo wa Richmond bado ni wa Lowasa, na kama sio wake basi aseme ni wa nani?
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    Tatizo huyo lowasa hajui kujiexpress.nimekua nikimtizama kwenye mahojiano ,yaani hawezi kabisa kuongea.ATAZIFANYAJE KAMPENI.WATAMPIGA BAO.
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    HIVI MNASHIDA GANI NYIE?? UYU FISADI EL BADO MNAMPIGIA KAMPENI?? DUH KWELI JF MAZUZU YANAZIDI KUONGEZEKA,AU NAE KAWAAIDI MAISHA BORA AU HALI MPYA, HII KWELI BADO NCHI YA DANGANYIKA NA NAMUOMBA MUNGU ILI CCM WAMSIMAMISHE KISHA WASHUHUDIE MGOMBEA WAO AKIPATA KURA KAMA LAKI TANO IVI, DAH ITAKUWA SHUGULI KWANI WACHAKACHUAJI USALAMA WA TAIFA NA CCM WATACHOKA NA KUIPA UONGOZI WA NCHI HII CDM THE GREAT NA FROM THAT MOMENT ITAKUWA RAHA PIA UTAMu
     
  14. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu wa kuongea wako wengi nchi hii, tunataka mtu wa vitendo na anayesimamia japo hayo machache atakayoongeaPERIOD
     
  15. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama wale wa nape sasa tuna hawa wa lowasa nazani hawa wa lowasa watakuwa wanalipwa nyingi sana.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,657
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Ni lini serikali itaharamisha/kuzuia matumizi ya GONGO na BANGI..
     
  17. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    mi nashauri lowasa ajiunge jamvini ili tuanze kumhoji kama kuna watu wana mashaka basi waweze jibiwa,umwambie ajiunge sawa mkuu
     
  18. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wazee wa ccm-Mbeya wamedai kumtaka Prof.Mark Mwandosya tu,vinginevyo wapo tayari kushirikiana na upinzani kuiangusha ccm.
     
  19. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kajipange urudi tena kushawishi
     
  20. S

    STIDE JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kumbe ndo nia yako hii!!!? Nimekusoma kwenye ile mada yako ukiwa unajifichaficha sasa naona umejivua nguo!!

    Mkuu vp wewe umeajiriwa lini!!? "Mnamtaka EL awe Raisi" wewe na nani!!? Mbona mnakuwa na vichwa vya Panzi wewe na mleta mada? Hata aibu hamna!!?

    Mnastahili kutukanwa matusi yote mnayoyajua!!
     
Loading...