Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hadi kwenye maji?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Vakwavwe, Oct 15, 2010.

  1. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ktk pitapita yangu leo dsm nimeshangazwa kukuta mtu amebeba maji yenye nembo ya jembe na nyundo....kiukweli nimeshangazwa kwa kuwa mwenye kiwanda ameamua kujikomba na kutupilia mbali risk zinazoambana na kukampenia chama fulani wakati watu wengi tunakic DSC02364.JPG hukia chama hicho kuliko kawaida. kwa jinsi nilivyo siwezi kunywa maji hayo hata iweje...maji yenyewe ni Aquasomething,sikumbuki jina vizuri. DSC02364.JPG
    DSC02365.JPG
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Yes haya ni maji ambayo CCM wanayagawa bure kwenye kampeni kote nchini. Juzi nikiwa Zanzibar kwenye kampeni za JK, mimi na wageni wetu tulibahatika kukirimiwa maji hayo, kutokana na kiu tukajiwahi haraka haraka kupokea tukijua ndizo takrima ndogo ndogo zinazokubalika, ndipo nikanotice ni maji ya takrima kampeni nikawajulisha wageni wangu na sote tukayarudisha maji yao na kuwashukuru, tukaendelea kufuatilia na kiu zetu!.
     
  3. R

    RMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kura yako mpe Dr Slaa!
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mSINYWE hayo maji yamewekewa pepo na s.yahaya
     
  5. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    amua moja, kura yako kwa Dk. Slaa
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu hawa mabwana si mchezo ndo watatoka madarakani kwa amani kweli hawa! KAZI IPO!
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taja kampuni ili tusinunue tena...so simple
     
  8. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nilisikia kuna kampuni moja ya Mwanza. Sijui ni ipi hiyo lakini nakumbuka kumsikia mwekezaji huyo akijisifia kuwa ni "biashara" na ujasiliamali ili maji yake yatoke. Kwake yeye CCM ilikuwa na wapenzi wengi hivyo wangenunua hayo maji.

    Jamani, mbona tunaweza kumfilisi kwa kususia maji yake?????
     
Loading...