Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM choka mbaya

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by GME, Mar 29, 2012.

  1. GME

    GME Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM juzi katika kampeni mh. wao kampeni meneja luhanjo kaporomosha matusi kama maji,sasa jamani kampeni ni matusi kwa chadema au ni kunadi sera sijui katiba inasemaje hapa.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Katiba si ya ki ccm na msajiri wa vyama nae sisiemu!
     
Loading...