Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM & Chadema: Mfano Mwingine Huu Hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, May 27, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mheshimiwa Naibu Waziri wa Mawasiliano, Mh. Januari Makamba, jana kwenye kongamano la Vijana wa YUNA Chuo cha Ustawi wa Jamii, Kijitonyama; ambako pia William Malecela alikuwa mmoja wa wageni waalikwa, pamoja Jokate Mwegelo (Channel 0 TV), Reuben (clouds), Mike Mushi (JF).

    Vijana ndio uti wa mgongo wa Taifa, na ndio taifa la kesho kama hatukuwaelimisha hawa vijana umuhimu wa utaifa wao, tutajenga taifa lisilo na wazalendo wa kesho; jana kwa kushirkiana na Mushi kutoka (Utawala Jamiiforums, mwenye shati la draft na miwani) tumewapa sana darasa hawa vijana hope na huko kwenye vyama vyetu vya siasa mtaelewa hili somo.

    - Pia it was great kwamba tunaweza kujisema wazi mbele ya public kwamba we are JF, that was great!

    - MUNGU AIBARIKI TANZANIA!


    William.
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Publicity stunt??

    Unafahamu jitu kinaitwa CHASO??

    Mkoa maalumu wa CCM??

    Hongereni!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nimechelewa au kushindwa kuelewa huu mfano wa CCM & CHADEMA..nashindwa ku connect dots...nachoweza kusema ilikuwa na nia ya kutuambia tu kuwa leo ulikuwa wapi na uliongea na YUNA sijui kitu gani..otherwise i dont see it meaningful to be an example to CCM and CHADEMA...
     
  4. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - JF iliwakilishwa kwa vijana pia pamoja yote mengine uliyosema! ha! ha! ha! ha!


    William.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa huo mfano! What mfano exactly?
     
  6. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - vyama vya siasa vijikite sana kwenye kuwafikia vijana kama hawa kwenye picha, badala ya kulala macho na kutafuta kura tu, vinatumia Bllions kwenye chaguzi ndogo kwa nini wasitumie angalau millioni 500 tu kwa ajili ya vijana ambao ni great investment ya kesho kwa vyama vyao na Taifa?

    William.
     
  7. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hivi huyu mbaba nyie wenzangu huwa mnamuelewa????!!..
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Ha! ha! ha! jina langu sio mbaba mbona lipo pale juu kwenye avatar, ila umenivunja mbaavu! ha! ha! ha! ha!, mbona wewe mimi huwa ninakuelewa sana! ha! ha! ha!

    - KIDUMU CCM!!!

    William.
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Chadema imeingiaje hapa?.Bora ungesema vyama vyote vya siasa kwa ujumla wao sbb kichwa cha habari na habari yenyewe ni tofauti na ni nusunusu pia.Labda ulitaka tu tujue mmepiga picha na flani na flani ama mlikuwa na katafrija kenu kafupi labda hivyo tu.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Let me put this way, you want the worl to believe that picture/kongamano had nothing to do with you (as a political aspirant) but everything to do with vijana! correct?
     
  11. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Mengine ni pamoja JF kuwakilishwa, karatasi ya sherehe il;isema Mushi toka Jamiiforums; that was big bro!

    William.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hueleweki mkubwa.
    na kama ni vijana huwezi kuwachanganya vijana wa chadema na wa ccm.huko ni vijana sura lakini akili ni za kizee.

    FUNGUKA,MUDA UNAYOYOMA.
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    So, what is your other hobby apart from frequenting this kind of shehehe?
     
  14. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakati reality on the ground ni hii:

    [​IMG]
     
  15. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taratibu mkuu, hachelewi kurusha ngumi huyu...

    Kigogo, umejipanga lakini?Ngoja arudi kivilee...
    Mfano wapi mkuu, muuza sura tu huyu....
    Taratibu, ipo siku utaelewa tu...
    Sawasawa...
    Quite the opposite dude...
    Mh, ngoja aanze kufunguka,utafurahi mwenyewe....
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    William, kama kweli wewe ni strategist mwenye Nia ya kuvisaidia vyama vijikite kwa vijana, for your fase them ni CCM; them nenda kaisaidie sekretariet ya chama, tena kaanze na kijana mwenzako NAPE, maana huyo ndo anayeua chama chenu.

    Sisi tunajua unachofanya le baharia, unatafuta ticketi 2015, kama ilivyo kawaida yenu. Kila la kheri kwenye mpambano.
     
  17. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,456
    Likes Received: 4,657
    Trophy Points: 280
    Huyu anatafuta suluhu tu na CDM, hatukutaki baki huko huko na baba yako, Maskini na wanae, tajiri na mali zake
     
  18. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    WM unapenda sana cheap popularity wewe. mifano gani hiyo unayotuambia. unategemea umaaarufu kupitia JF na picha zako za ajabu ajabu hapa. wangapi wanafanya makubwa zaidi ya hayo. wakiamua kufanya upuuzi wako huu, si tutajaza server ya JF!!!!
    jaribu kuwa matured. JF si ubao wa matangazo. nenda gazeti la Uhuru, habari leo, mtanzania etc.
     
  19. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - I see hii imenivunja mbavu sana, ha1 ha! ha! ha! ha! ha!, sasa mkuu hasira za nini ndugu yangu, yaani huna huruma na Vijana wa taifa la kesho? ha1 ha! ha! ha! unasema umaarufu nimeuptaia JF kwani was wrong with that ni crime? ha1 ha! ha!

    - KIDUMU CCM!!!


    William.
     
  20. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,314
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Hapana CCM ipo sawa ila inahitaji marekebisho kidogo tu, Mh. Nape ndio the future yeye na Januari, ndio the investment ya chama mbele ya safari, so nyie njoooni from Upinzani na sisi wengine tuje from within CCM tupambane kulisaidia taifa, kumbuka always Taifa mbele!

    William.
     
Loading...