Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Busanda inachekesha! 25-10-2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GITU, Oct 25, 2010.

  1. GITU

    GITU Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ambayo"kiongozi wa mkuu anawasili katika jimbo la busanda katika kata ya nyarugusu"vijana wengi hawaoneshi msisimko wowote ambao watu wengi wamechoka na chama cha ccm mpaka wazee nao wamechoka"kinachochekesha chama cha mapinduzi kinakusanya maroli ambayo yanabeba watu kutoka sehemu mbalimbali ili kuonyesha msisimko,lengo lao ni kujionyesha wanawatu wengi lakini hapana watu tumechoka
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nyie m'bebwe kwenye malori kama mbuzi, na wao waje na mashangigi!...these are insults!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tumia rungu la kura yako!
     
  4. K

    Kazibure Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nadhani JK washauri wake ni watu waliopauka kisiasa, maana pale karatu niliona malori kibao sasa nikajiuliza hawa watu wahuku wanamalori kiasi hiki na hata gari ndogo zilikuwa chache sana. Watanzania amkeni na msichague CCM.

    Unajia hiyo ni kama mtu aliyekutwa mtupu halafu akainama kujificha kumbe mtu aliyeko nyumba yake amamuwekea mazingira mazuri ya kumuona alivyo. sasa CCM wanapobeba watu toka sehemu mbalimbali, je hao ni wapiga kura wa eneo hilo? Tumkatae na malori yake.
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Siku zote wanasema CCM ina wenyewe. Hoja yako kali!!
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hizo ndiyo mbinu za CCM,kwani wewe ulikuwa haujui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jana magari yalianza ondoka arusha mjini asubuhi sikijua wanakwenda wapi, kumbe ilikuwa ni karatu? Siasa kazi kweli
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hivi bado hawakomi? Kule Zanzibar tayari wamesha sababisha ajali mbili ikiwa ni pamoja na wanananchi kupoteza maisha kwa mtindo huo wa kubeba watu kutoka sehemu nyingine kwenda sehemu mikutano ya kampeini eti kumfurahisha JK kwamba mikutano yake inajaza watu.

    Je, Mnataka Mungu awaoneshe ishara gani nyinyi CCM?!
     
  9. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatudanganyiki 2010
     
  10. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je Mmehakiki majina yenu. Nimetoka kuthibitisha langu lipo, nahesabu kura moja, wewe je? Propaganda zimesha fikia mwisho wake. kila anayetoa upinzani ccm ni mwaga damu. ilikuwa cuf, leo chadema.
     
  11. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mimi sifungamani na upande wowote lakini maoni yangu CCM kubeba wanachama wake sioni kosa kwani mgombea uraisi hazunguki kwenye Jimbo Zima, hii ina maana wale wa mbali kama wasipopewa usafiri hawatamsikia mgombea wao wa uraisi. Ukweli ni kuwa vyama vyote vingependa ujumbe wa mgombea uraisi wao uwafikie wanajimbo wote lakini uwezo ni mdogo.
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Arusha mpaka KARATU bado ni JIMBO?
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    PK imafikirisha, lakini mijitu hii umasikini unawatafuna, vichwa ni vitupu, wakipewa kofia na Tshirt wanaona ni vityu vya thamani.

    Lakini TZ inaamka, watu wanaanza kujua haki na wajibu wao.
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana wengi wanatembea kwa miguu,wengine kwa baiskeli,na wengine wanajigharamia nauli kwenye mabasi ili wafike kumwona mgombea mpya na mwenye mambo mapya
     
  15. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vincent,
    Umesoma sheria ya gharama za uchaguzi?
    Hiyo ni rushwa!
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    The Following User Says Thank You to PakaJimmy For This Useful Post:

    Bigirita (Today) ​
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuna vijana wa CCM niliongea nao jmosi nikaanza kwa kuwauliza nyie mbona mnangania kama kupe kwenye mzonga wakacheka wakaniambia hatuna ajira sasa hivi elfu kumi kumi hivi acha tule lakini kura yetu hapati amezoea kututumia baada ya uchanguzi anatusahau tunabaki kubangaiza..Kura kwa Dr Slaa
     
  18. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Waliwabeba toka vijiji vya ndani ya karatu and Arusha mjini? Kwani viongozi wa CCM mkoa si wako Arusha au si lazima kuwepo kwenye mkutano wa mwenyekiti wao wa chama?
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Sitegemei kupata riziki yangu kupitia sanduku la kura, sheria ya gharama za uchaguzi siyo RELEVANT. Labda sheria ya makampuni na zile za kodi ndizo nahitaji kuzielewa nisibamizwe
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ukiona wanachakachua hata mahudhurio ujue siku ya uchaguzi watachakachua kura ile mbaya............
     
Loading...