Cars for people:

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
54,363
58,386
you will love them x_5b04da84.jpg hapo je? x_b25ad24b.jpg jhk.jpg uyi.jpg x_1f97b5aa.jpg x_2e3cb900.jpg x_4b6f8f43.jpg x_7a5e178e.jpg x_da5d45b6.jpg x_828b0d6b.jpg x_23c240ea.jpg x_58198804.jpg x_c3dffba6.jpg
 
nimeukimbia uzi wa i love this ride,naukuta tena huu,..dah macho hayana pazia ebu niendeshe kwa macho...dah wengine level zetu ni za starlet tena za mkopo na tax exemption juu..looks like bima to me
 
hilo dude la pili limekaa kama maybach...anayejua aniambie linaitwaje...hapo wazee wa poda a.k.a mabwimbwi taita ndo wanaweza kuyamudu hapa daslam,..ferrari bado zinachapa.
 
you give me one for one week and it will be reduced to rumble ........... labda uwe unafanya kazi ya kujisogeza kutoka oysterbay to town centre na kurudi.

Mimi ninayeishi Kerege, shughuli zangu nafanyia Kibaha kwa Mathias, kila mwezi lazima niende Mtimbira - Ulanga twice.

hizi huko huko!!
 
gari hizo ukileta bongo labda uwe unapitisha huko huko masaki na posta, usipeleke kuleeee!!!
 
you give me one for one week and it will be reduced to rumble ........... labda uwe unafanya kazi ya kujisogeza kutoka oysterbay to town centre na kurudi.

Mimi ninayeishi Kerege, shughuli zangu nafanyia Kibaha kwa Mathias, kila mwezi lazima niende Mtimbira - Ulanga twice.

hizi huko huko!!

kaka kuna alternative nyingi tu
range_rover_mk_3_forest.jpg
 
Lakini mi lile li-project langu la kilimo cha mpunga likikubali ndani ya miaka 5 toka sasa nadhani lazima niagize moja kama hilo, coz hata umri utakuwa hujaenda kiiiivyo, ndo ntakuwa thirty mawio hivi......teh teh
afu bado ntakuwa sijaoa.......
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom