Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can you help me pliz, abt da interview issue

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Carla, Sep 27, 2012.

  1. C

    Carla Senior Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    jamani wapendwa hivi mtu akichaguliwa kwenye post mbili na interview ikawa siku moja inakuaje?
     
  2. nyaucho

    nyaucho Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ilitokea hivyo na kama ni utumishi bac itabid uchague tu moja, lakini kama ni makampun mengine unaweza kuwasiliana na moja wapo ukaomba uhairishiwe hku ukitoa sababu itakayowafanya washawishike kukubali ombi hilo.
     
  3. C

    Carla Senior Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    t
    thanx for leting me know it was about utumish interview, one more help in one post we a 50 n the other we a12 wat ishud i choose then im nervers u know making choice iz such a sacrifice
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Choose the one that you qualify the most.
    All the best
     
  5. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,961
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    inabibi uchague moja unayohisi ni rahisi zaidi kupata
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du kwanza hongera sana kama ni wewe, kwa upande wangu hakuna shida kama ni siku moja masaa yanatofautiana na zote zipo sehemu moja mfano Dar itabidi ukubali kuingia cost ya tax unamaliza moja then unakimbia fatsa kwenye nyingine. But kama masaa yapo sawasawa cha kufanya ni kuatend kwanza ile unayoona kuna matumaini na ile ambayo unaona hakuna matumaini wapigie waambie ulikua safari mkoani waambie utachelewa kama saa moja yaani watakuelewa.Lakini ukijifanya eti unaomba kuahirisha eti mapaka siku ya pili yake itakula kwako mazima hakuna atakaekusubiri katika zama hizi ambazo unakuta post moja applicants 300
     
  7. nyaucho

    nyaucho Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo itabid ucheki walikua wanahitaji kuajir watu wangap katika hizo nafac walizotoaga hafu ndo ufanye uhamuzi wako. mfano unaweza kuta kwenye hiyo walioita watu 50 wanahitaji labda watu 10 hapo inamaana nafac moja inagombaniwa na watu 5, na hiyo ya 12 labda wakawa wanahtaj watu 4 hapo inamaana nafac moja mtu 3 inagombania. Cha muhimu cheki ni ipi umeipenda zaid halafu uanze kujiandaa fresh kwa interview ili utoke.Kila la Heri
     
  8. k

    kilaboy Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kikubwa chagua ile ambayo unaona kuwa unaeza kjimwaga bila ya kukutetereka, pia usiangalie uchache wa watu kwenye interview coz unaeza kuta watu wachache but ukakutana na watu wenye experience more than you,
    angalia wapi unajiaamini kaka
     
  9. C

    Carla Senior Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    thanx wadau tuzid kuombeana much love to uu
     
  10. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hiyo interview unaenda kufanya kwa lugha gani?
     
  11. C

    Carla Senior Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    sijajua mpz ni lugha gani im just waiting, im ready for any lang
     
Loading...