Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Can having sex make you have a late period even if you are not pregnant?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Jun 16, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]My girlfriend and I had sex, not a lot really (her first time) and I used a condom with spermicide, and I pulled out before I really came, anyway, her period almost always comes during the last few days of the month...and counting 28 days, she would have started again on the 30th...[/FONT]

    [FONT=&quot]Therefore, my girlfriend and I drove ourselves crazy, thinking, oh my God! May be she is pregnant! Since her period is few days late...but today she took a pregnancy test, and followed directions, and she was not pregnant. Her period still is not here! There is no sign of it coming (no grumpiness, no cramps, like usual) (oh, she is almost 19 years old by the way)... What do you think? Can having sex make you have a late period even if you are not pregnant?[/FONT]
     
  2. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Oh Yes!!!, Since it was the first time for your Lady, Anxiousness and panic has distorted her Hormones. Mwili wa binadamu ni complex, yaaani a slight disturbance ama change in the rythm of the cycle can distort the NORM.

    Mkuu usishtuke sana periods zita kuja a bit late..............., usi panic sanaaa!!!!, maisha ni masomo.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mkuu! Asante sana!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nahisi pape hapo inawezekana .............hasa ukilinganisha kuwa ni mara yake ya kwanza.

    wanawake wengi period zao zinachelewa au wengine zinakuja mapema iwapo watafanya vitu tofauti na wanavyofanya katika hali ya kawaida............kwenda safari ya mbali, kubadili chakula, mshituko wa maisha kama habari za kifo au ugonjw, kunapelekea mabadiliko ya siku za period.
     
  5. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mzee inaonyesha iko kibinti kiko under 18 sijui umri wako ila nahisi kama unataka kumwaribia mtoto wa watu masomo. Achana na vitoto vidogo vya shule utaozea segerea
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sheria ya nchi inaruhusu kwa umri huo msichana kuolewa sioni tatizo kwa Pape kukandamiza...She is matured enough:redfaces:
     
  7. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa kuoa kaka, haturuhusu kuonjaonja hovyo, hivi angekuwa ni mwanao na ukakuta jamaa anakaharibu ungejisikiaje? Halalisha upate upate kitu kwa raha zako.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu! Nitalifanyia kazi!
     
  9. valex

    valex Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    actually ushauri wa chiko ni best kwako u under 18 wa huyo bint hautuhusu ivo we piga mzigo ila kumbuka kuwa bikra haitolewi na ndom hapo umetupiga chamga afu ka vp sajili namba bwana {uoe}
    valex
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sasa mzee bikra inatolewa na nini? pekupeku? kweli wewe haujali!
     
  11. valex

    valex Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok fanya kupotezea mzee kivazi nakizingatia muno mdau ila bikra lazima iwe peku unless ilikua ya kichina
    chao
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani mnamshauri Pape? Hii kitu ame-copy na ku-paste tu haimuhusu kabisa. misredi ya Pape ni style yake hiyo.
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    You are right mkuu!!

    This kind of posts makes me sick!!!
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    U are not responsible for what people think about you but you are responsible for what you give them to think about.
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Utafungwa wewewweeeeeeeeeeeee, kama yuko shule, ujue ntakukamata tu. Ok, just a joke bt I think these things keep on changing, it is not necessary that it should come exactly on the same day, things that can cause such delay include but not all; fear, safari, weather, how busy is the person, stress, illness na hasaaaa ukiwa hujamtimizia haki yake, vyaweza wahi au chelewa......Jilinde mwanamme weee. Mlete kwa mke wangu amfundishe.....usihofu si mimi nitakua nalala na mke wangu, amani itakuwepo.
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Amekopi, amekopa, na ku-pastor au ku-paste swala ni kwamba tupo wengi tusioelewa haya mambo na ndio maana wengi mmeibiwa kwa kuambiwa kua nna mimba nipe pesa nikaiitoea na kulelea watoto wasio kuwa wenu. Unikumbushe baadae nikugongee Thanks au kama vipi gonga fasta
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    So wat r u tryng to say Pape??
     
  18. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #18
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndio UFATAKI wenye huo sasa
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I just want to tell you that U are not responsible for what I think about you but you are responsible for what you give me to think about!
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_down:
     
Loading...