Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana na Bibi Harusi wachapa mguu jijini DAR

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Aug 20, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sijui kwa nini wameamua kushuka na kutembea kwa miguu....au itakuwa papara za kuwahi kula tunda wameona wanachelewa sana ktk foleni....au nini???? mjuzi atujuze

    Foleni.jpg
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Boflo si unaiona hiyo foleni, hao walikuwa wanawahi Madhabahuni
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Gari yao iligongwa na daladala kwa nyuma
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haya mambo acha kabisa ..mikasa ya ndoa tu hii
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh foleni noma....kwa shida na raha wakachukuana.:smile-big:
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hii ni mikasa ya harusi, haina uhusiano na ndoa!
    Sherehe iliingia mushkeri kidogo ila ndoa yaweza dumu daima dawam..
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yap ina onyesha gari yao ilipigwa na hio hiace kwa nyuma, na si unajua bei za taa za GX 100 ni ndefu so labda waliamua watembee wasije wakachelewa mimbali.Hii life ni ngumu sana sisi tulio mikoani si hivyo kabisa.
     
  8. D

    Dick JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aidha gari yao iligongwa au ilipata hitilafu.
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Foleni hapa wanawahi kanisani! Kama ni ajali tungeona wapambe kibao....Dar imejaa watu wa kushangaa kila kitu
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ni siku maalum sana kwap katika maisha yao, Pole zao, ndo nchi yetu ilivyo, I dont think walipenda itokee hivyo
     
  11. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwe jamani, kulikoni? jamani maharusi wa watu.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na bado itabidi saluni za kupamba maharusi zijengwe kuzunguka nyumba za ibada:playball:
     
Loading...