Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bwana Mhando wa Tanesco acha kumwongopea Waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 18, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    This is a message to Mhando wa Tanesco.

    Naona haya mambo ya chemba naona hayafanyi kazi kwako sasa naona bora niende public na wa Tanzania na dunia ijue.

    Kama hujaingia JF basi nina hakika Badra Masoud ataufikisha huu ujumbe kwa bosi wake. Na kama Mhando unasoma huu ujumbe nakuomba uache ku behave kama Mhuni na uache kuleka taarifa za uwongo kwa wafuatao kwani unachokifanya ni hatari kwani hawa watakuona kuwa uko honest ili hali wewe unawapa taarifa za uwongo.

    Pia nakushauri uache kupeleka taarifa za uwongo kwa:

    Mheshimiwa rais

    Waziri Mkuu

    Katibu Mkuu Kiongozi

    Mwanasheria mkuu wa serikali

    Waziri wa Nishati

    Katibu Mkuu (Waziri Mkuu)

    Acha huu upuuzi unaoufanya na kuhamisha goal posts. Taifa liko kwenye wakati mgumu sana kiuchumi na maendeleo yana kwama kwa sababu ya matatizo ya umeme sasa wewe umeamua kutumia muda wako mwingi kuhamisha lawama kwa wengine wakati unajua fika kuwa at the end of the day kuwa mwananchi wa kawaida anataka umeme toka TANESCO!

    Bwana Mhando if you cant take the heat stay out of the kitchen na submit resignation yako kuliko kukaa na kuwamislead waTanzania na kupoteza muda mwingi kwenye vikao vya kutaka kuwapaka matope wenzako wakati wewe ndio kizingiti kikubwa kwenye hili sakata la umeme.


    In short wana JF Mhando ukweli na uadilifu wa Mhando ushaanza kuwa questioned kwenye vikao baada ya kutuma barua zaidi ya 6 zenye maelezo tofauti juu ya utatuzi wa tatizo la umeme.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Naona mgao umeanza tena
     
  3. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thread started:
    18th December 2011, 10:17
    by: JF XXL


    Birds and ponds theory?
     
  4. a

    albinomzee Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Kwani nani alimweka hapo???na kwa sifa zipi???kuripoti wenzie????au weledi,uzoefu na uhodari katika kuchapa kazi???lazima tujiulize hapo ndugi zangu.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Yametimia mpwa
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Salaam zako ziliwafikia walengwa na kuanzia leo anakalia bench ili kupisha uchunguzi.
     
  7. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa kifo cha mwana CCM IRAMBA JE WARAKA UHUU WA CHADEMA NI KWELI? MAADHIMIO YA KAMATI KUU YA CHADEMA. Wajumbe kama tulivyokubaliana kwakuwa chama chetu sasa kinakaribia kushika dola na kufatiliwa kwa karibu sana na wapinzani wetu hasa CCM kwa lengo la kutudhoofisha, tunaendelea kukubaliana kuwa mihutaasari na maadhimio yetu kutoyaweka sana kwenye maandishi kwa kirefu. Baada ya majadiliano kimsingi katika ajenda ya kukiimarisha chama tumekubaliana shughuli rasmi za kufanywa na chama hasa mwezi wa saba baada ya kufanikisha serikali ya CCM kuyumbishwa na mgomo wa madaktari sasa tujielekeze: 1.Kuhakikisha walimu nao wanaandika historia ya kugoma ata kwa siku moja ,pili wanafunzi wa vyuo ambao ni wanachadema wakati huu walikizo wafanye kazi kubwa ya kuendelea kuhaminisha umma kuwa serikali ya CCM ndio adui yao mkubwa. 2. Chama kinamtuma rasmi mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa chama bwana Lwakatare na kwakushirikiana na Yule mwanachama wetu Dk wa Phd ambae anafanyia biashara zake maeneo ya mwenge njia ya kuelekea kiwanda cha coca cola ambae ni kama mwana Iramba, kuhakikisha chadema kinapata madhaifu makubwa ya MTETEAJI makini wa CCM bwana Mwigulu Nchemba ili kumdhoofisha yeye na jimbo lake asichaguliwe tena. 3.Kuhakikisha tunakuwa na mikakati madhubuti na makini ya kufanikisha uchaguzi wa chama mpaka july 2013 kwa ni tukiweza kufanikisha chaguzi , hiyo itatupa uimara sana wakuchukua dola 2015. 4.Kuendela kuwatafuta wahisani wote wa nchi za magharibi ambao hawataki kuviona vyama vilivyowatoa wakoloni vikiendelea kuwapo katika historia, vinaisaidia chadema kifedha na kimkakati ilikufuta historia ya CCM Tanzaania na kama ilivyofanyika kwa KANU Kenya.tuendelee kuwaaminisha mataifa ya n je kuwa CCM ni chama cha rushwa na ufisadi 5.Kuaminisha wa Tanzania wasiviamini vyombo vyote vya serikali na kwakuanzia tuanze na jeshi la polisi na usalama wa taifa, kwakuwa tulishasema kuwa tumetishiwa kufa, tutakataa mahojiano na jeshi la pilisi kama chombo tusichokiamini ili wananchi nao wasikiiamini. IDUMU NGUVU YA UMMA. DK: W. SLAA KATIBU MKUU.
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona fagio la kikwete linaendelea taratibu..alisema kua wakurugenzi watendaji wa mashirika ya umma nao wataondoka mmoja mmoja...naona ahadi iko pale pale
     
  9. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mleta mada alijua nini ambacho wengine hatujui?
     
  10. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri Bw. Erio wa PPF kumfuata Mkulo
     
  11. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Miezi 7 na jamaa kang'oka

    inawezekana huyu mhando si msafi kama ambavyo tunaambiwa
     
  12. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda usafi wa kuoga kwa maji ya DAWASCO, lakini usafi tunaouongelea! Hakuna aliye madarakani kwa nguvu ya chama aliyemsafi
     
  13. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siri za hiyo barua kwenda kwa hao waheshimiwa ni zipi?
     
  14. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa kifupi wamempa mhando kitanzi akajinyonga mwenyewe
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    JF XXL upo wapi mkuu?

    JF inakuhitaji sana mda huu, wito ulioutoaga sasa umeanza kuonyesha madhara!!

    Njoo utupe michoro (Blueprint) kamili..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bado Urio wa PPF

    taaban
     
  17. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ..............
     
  18. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naye kaingia mitini
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kesho utasikia kibonde akisema alisoma na mama yake, ni mwadilifu.
     
  20. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    leteni hizo barua ambazo mhando alipeleka copy kwa:

    PS Waziri Mkuu
    PS Nishati na madini
    PS Finance
    na copy zingine alizipeleka kivyake kwa PM

    Mhando ni mnafiki mkubwa sana huyu
     
Loading...