Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business Idea

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NasDaz, Nov 2, 2009.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Waungwana,poleni na kazi!! Nina swali nahitaji msaada!! Ningependa kufahamu about kampuni zinazo-deal na namba za simu zinazotumika zaidi kwa masuala ya bahati nasibu na mengine sawa na hayo. am talking abt numbers like 15550, 15570, na zingine kama hizo!! am talking abt zile namba ambazo wakati mwingine zinatumika mtu kupata matokeo Barclay league just by texting UKSOKA!Wadau wa hizi namba ni hizi kampuni za simu za kawaida( lyk Vodacom, Tigo etc) au? Nina bonge la money making idea ambayo am sure none of the company can undermind it unless if they're NOT FOR PROFIT company.
    MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA YANAWEZEKANA!!!
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Duh ya kweli hayoo!!
     
  3. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    ya kweli hayoo vivian for 100%!! If u know anything abt it then lete mambo nikafanye biashara!!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Nenda TCRA ZINAITWA SHORT CODES......DOLA 2000 KWA MWEZI....FEES YAKE KAMA NI BUSINESS
     
  5. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Very helpful kaka!! Saluteeeeee!!! dah, hata jina lake nilikuwa silijui, manake sijui ningeanzaje anzaje!!!
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Cellcom wanazo shortcode za kukodisha kwa muda wa mwezi,au miaka waone ili unapoanza hiyo bizness ujue faida,kama itakulipa au la
    vipi pia ukifanya matokeo ya darasa la saba kwa sms?
    Mwanafunzi anatuma namba yake ya mtihani kwa 67666,anapata matokeo?
    Goodluck
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mwanamwali maambo?jina lako tu.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    good lucky
     
Loading...