Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Busara Yenye Mantiki::Chama Tawala Kisishiriki Kuandaa na Kutekeleza Machakato Katiba Mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Thomas David, Apr 27, 2011.

  1. T

    Thomas David Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..busara ambayo ina mantiki na labda wenye hisia za kichama zaidi wataona ina makengeza ya ajabu ni hii...chama tawala isishiriki kwa namna yoyote ile katika kuandaa na kutekeleza mchakato wa katiba mpya...sababu ni moja...hawatakubali katiba ambayo itahatarisha uwepo wao madarakani...picha halisi tumeiona kwenye maudhui ya muswada kwa marekebisho ya katiba...wameweka vizingiti vingi kutetea uhai wa utawala uliopo...
     
Loading...