Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani Wakili Anthony Esau Malisa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mau, Nov 7, 2011.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tulikupenda na tulikuhitaji lakini Mungu ana haja nawe. Itatuchukua muda sana kukusahau.
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe
     
  2. baina

    baina JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama alikuwa ni magamba basi mie hata sara simuombei.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mungu akulaze pema my Learned Brother Anthony
     
Loading...