Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BURIANI Mhariri Willy Edward tutakukumbuka kwa hili!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mongoiwe, Jun 17, 2012.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siyo vyema kumsema marehemu, hivyo name sikusudii kumsema bali kueleza nitakachomkumbuka nacho. Lakini kwa desturi ya makabila ya Wajita, Wakerewe na kabila la Wajaruo ambalo ninaamini marehemu kama mtani wangu, lilikuwa kabila lake (Kama nitakosea kabira nisamehewe), msibani hulia wakati wa maombolezo kwa kueleza mambo ambayo marehemu alifanya wakati wa uhai wake.

    Kwa kuwa ni mtani wangu, ninachoeleza ni hiki ambacho kitanifanya kumkumbuka sana marehemu Willy Edward Ogunde.

    Ni kile ulichoakiandika kwa jina lako kwenye Gazeti lako la JAMBO LEO (Aprili 16, 2012) Ukurasa wa kwanza Maneno yakiwa na kichwa cha Habari kisemacho "Chadema Inahusishwa na mashetani, kwamba ‘Dk. Slaa ana jini lake linalomsaidia katika mambo yake ya kisiasa', na ukaongeza kwamba katika dini hiyo (Freemason) ‘Kiongozi wa kanisa Katoliki Duniani Papa naye yumo".

    Ulikwenda zaidi ya hapo na hata kuwagusa Marehemu Kanumba na dini hiyo ya mashetani ambaye sasa nina hakika mkikutana huko mtaulizana vyema na kisha utuletee majibu ya uhakika.

    Katika kujenga hoja amewaonyesha viongozi mbalimbali wa Dunia kuwa ni waumini wa dini hyo ya kishetani..

    Ki ukweli andiko lako hili lilishambuliwa na kuitwa upotoshaji mkubwa, uzushi, uzandiki na uongo kwa umma. Nakumbuka hata mmoja alijaribu kukueleza ukweli huu, nanukuu hapa[FONT=&amp]:
    [/FONT]

    Hata mashabiki wa mpira hutmia, wachezaji na hata makocha wao (japo wengine hufikili kuwa wanamanisha watashnda goli mbili) siyo Chadema peke yao!"

    Hii ilianzia hapa jamiiforumu: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/251267-upotoshaji-huu-wa-gazeti-la-jambo-leo-ni-mpaka-lini.html

    Ninayakumbuka haya Mhariri, lakini ninakumbuka ulivyokoa busara hata ukamshambulia mwandishi mwenzako Frederick Katulanda pale alipoiweka habari hiyo katika Jukwaa la Mabadiliko, (sijui mliishia wapi ila nikusihii kumsamehe maana katika majadiliano yenu alisema kukusamehe).

    Ulichomjibu Katulanda kilikuwa hiki; nakukumbusha maana najua unaweza kuwa umeondoka bila ya kumbukumbu, kwani ninaamini wanaofariki hawabebi vitu kwenda navyo huko mbinguni ama ahera, soma majibu yako haya:


    Nikusihi basi huko uliko kuchunguza kwa makini jambo hili na kasha tutumie majibu yake, natambua mawasiliani ni shida baina ya huko na hapa duniani, lakini jaribu hata kutushushia kwa ndoto ili tujue ukweli maana kwa jinsi ulivyokufa Ghafla na hali ya mambo ilivyo sasa hapa Tanzania huku na wewe sasa utaanza kutajwa kuwa Ulikuwa Freemason.

    Ni hayo tu ambayo niliyawaza haraka baada ya kupata aarifa za msiba wako. Buriani mimi nitakumbuka kwa hayo!
     

    Attached Files:

    • WE.jpg
      WE.jpg
      File size:
      29.7 KB
      Views:
      17
  2. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Aisee..
     
  3. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sadly, but dah si na la kusema, huyo ni matani wako mnajuana...
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Mmmh,
    kweli kumbe naye kaondoka tena, lol.
    Yake mbele yetu nyuma
     
  5. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mungu ailaze Roho ya marehemu mahali inapostahili.
     
Loading...