Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Buriani Fr. Joseph Bill

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 20, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    It is with sadness, I found about the passing of Fr. Joseph Bill, a friend and confidant for many years back. Nilimfahamu kwa karibu na kwake nilijifunza mengi.

    Baadhi ya jinsi nilivyo sasa ni matokeo ya maongozi ya mtumishi huyu wa Mungu ambaye kwa hakika ameyagusa maisha ya watu wengi hasa katika eneo letu la Afrika ya Mashariki na nje.

    Ni pigo kubwa kwangu, na kwa wengi ambao tulimuita rafiki na siyo padre tu au mhubiri, lakini mtu ambaye tulimuona, kuzungumza naye, kucheka, na kula pamoja naye nje ya altare au kwenye "Popular missions".

    Alifariki siku ya 14 March 2008 na kuzikwa jana, ambayo kwa wakatoliki ni siku Kuu ya Mt. Joseph (wajina wake).

    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.

    Unaweza kujifunza mengi kuhusu Fr. Bill (kama wengi tulivyozoea kumuita) hapa: http://frbillusa.net/news.html na kama uliwahi kumfahamu unaweza kutia sahihi kitabu cha maombolezo hapa: CELEBRATRE FR. BILL'S LIFE

    It has been a shocking day for me but also a day that I'm eternally grateful to have known this gifted priest of the Catholic Church.

    Nawaombea ndugu jamaa, na marafiki wote faraja wakati huu.

    M. M.
     
  2. Bangusilo

    Bangusilo Senior Member

    #2
    Mar 20, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oooh, huyu father amefariki,dah nakumbuka kwenye miaka ya 1999/1998 alikuja arusha nakufanya maombi pale sheikh amri abeid karume.
    I was healed that day from asthma.
    Rest in peace.
     
  3. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace Fr. Bill

    Namkumbuka sana na alibadilisha imani yangu kwa kiasi kikubwa sana alikuja kwenye Easter Comference Iliyofanyika Weruweru Secondary 1995. Alitenda miujiza ya ajabu. Mungu akupokee kwenye ufalme wako kwani ulitenda kazi yako kama alivyokutuma. Bwana metoa na bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe, Roho ya Marehem Fr. Bill ipumzike kwa amani. Amen
     
  4. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Year, retreat pale Nyegezi Kilimani ilikuwa safi.

    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    The funeral of Fr. Joseph Bill at Gulu, Uganda.
     
  6. mbarikiwa

    mbarikiwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu Yesu Kristo aliyemuumba Fr. Bill, hatimaye amemchukua kwa kuwa ana haja naye. Bwana alitoa na Bwana ametwaa; Jina la Bwana libarikiwe. Amen

    Mwaka 1995 nilihudhuria semina yake pale mbagala spiritual centre, pia nilihudhuria popular mission yake pale Magomeni.

    Ametimiza kazi ya Bwana.
     
  7. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,454
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa simjui huyu mtumishi wa Mungu lakini inaonekana he lived to the standards of his calling!

    I always cherish these people because without doubt they contributed immensely to make me who Iam today. Sijui leo ningekuwa wapi nisingepewa that famous opportunity ya kufanya mtihani wa seminari! It forever changed my life!

    Napenda kuwapa pole vile vile wale waliomfahamu, kwa kuondokewa na mtu mliyempenda. Poleni.

    RIP Father Bill.
     
Loading...