Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Mkulo aangukia pua, hoja yake yakataliwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUST, Feb 2, 2012.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Waziri wa fedha ameliomba bunge lipitishe azimio le kuweka amri ili kudhibiti matumizi ya posho, manunuzi na safari za nje ya nchi na ndani.

    My Take

    Huku ni kula matapishi ya wanaccm wenzake ambao walipitisha kwa mbwembwe kwenye bunge la bajeti na kuwaona wabunge wazalendo waliokataa kama wanafiki na wenye wivu.


    hakika nadhani serikali yetu haina muelekeo unaoeleweka.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Inapepesuka, viongozi wamekuwa wehu hii ni kutokana uongozi mbovu wa JK.
     
  3. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nashawishika kukubali hoja yako maana inasikitisha hata waziri mkuchika asubuhi ya leo amakiri kuwa halimashauri zinashindwa kufanya kazi kwasababu fedha hakuna ili hali zito kabwe alishawahi kusema serikali haina fedha na kuambulia makaripio mengi tu
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Hapo ni pure usanii... Kama ana ubavu aanze na kuzuia za wabunge wake kwanza wasivute hiyo mia mbili elfu kwa kusinzia bungeni masaa saba. Unajadili na watu waliojiongezea posho bila hata ruhusa ya rais namna ya kudhibiti matumizi ya posho?? Kichekesho, ni sawa na skujadili na fisi namna ya kudhibiti ulaji wa mifupa...
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    viongozi wamekuwa fisi wenye hulka na nyama hata iliyooza
     
  6. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hata mimi nilitamani kucheka maana fisi anatakiwa kulinda bucha la nyama lakini moyoni nikatamani kulia kwa kituko hiki
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Ukweli ni kuwa kwa sasa nchi ni MUFLISI! Ni dhahiri sasa hali ya hatari inatakiwa kutangazwa!
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Ulukolokwitanga unajua serekali haina pesa hata hizo posho walivuta kiaina hazitamaliza mwaka huu wa fedha ni bajeti ya kijiji cha bunge. Lakini bahati mbaya ni kwamba wanakumbuka shuka wakati ni asubuhi tayari !
     
  9. N

    Njaare JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kichekesho ila suala la kudhibiti posho ni gumu mara mia ya kazi ya kuondoa wamachinga kariakoo. Kumbuka hayo ndo maisha ya management za taasisi, wizara na idara zote za umma. Sikuhizi hata agenda za vikao zinafanywa kuwa vikao tofauti
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    nchi ina miaka miwili mflilisi tumeanza kwa mikosi tutamaliza kwa kilio
     
  11. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    najaribu kutafakari naona kama juhudi za mapema zisipochukuliwa muda si mrefu tutafuata nyayo za ugiriki
     
  12. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ujenzi wa mnara wa Babel ndivyo ulivokuwa hivyo, alichofanya Mungu ni kuwachanganya lugha tu na hakuna kilichoendelea baada ya hapo!
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hoja ya mabadiliko ya jedwali la ushuru wa bidhaa limekwama kwa kundi la wabunge wengi kuikataa.
     
  14. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siyo uongo nchi inafilisika very sooon na huyu rais asiyejali duh tumekwisha ee mungu tusaidie
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    serikali yashikwa na wabunge akianzisha mh. tizeba. marekebisho ya jedwali la 4 yaliyowasilishwa bungeni na m. mkulo yakwamishwa kwa kura ya siyooooooooo!
     
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    toa habari kamili, jedwali na 4 linazungumzia nini! Unaeleza kama wote tunajua unachokisema!
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    usiwe mkaidi, inama upate cha uvunguni!!!!
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mleta habari wakati mwingine ukiwa unaleta habari nzito kama hizi zinazolenga masilahi ya Taifa uwe unatulia usikurupuke....
     
  19. t

    taranda Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkulo kaangukia pua! Huyu jamaa bwana..ovyo kabisa dili la mafisadi anaomba wabunge wamsapoti. Big up mheshimiwa madabida kwakugomea upuuzi. Mlala hoi asingefaidika kwa punguzo la sh. 27 anayotetea mkulo
     
  20. m

    mtamba Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr chizeba kafanikisha kutupwa kwa hoja hio ambayo inalengo lakunufaisha wenye viwanda.
     
Loading...