Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Kunawaka Moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Jul 12, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kafulila David katumia muda mwingi kuichana vema serikali kwa vigogo kupata matibabu nje ya nchi, huku Mh. Maige akijaribu kuelezea watoto wake walioko kijijini bila kutaja fungu na kuonekana hana hoja.

    Kadandia treni kwa mbele Mh. Nagu naye kaangukia pua akijaribu kuonyesha kuwa watoto wake wanatibiwa muhimbili na si nje ya Nchi


    Ametumia Lugha inayoudhi kwa kusema Serikali ya CCM ni legelege imeshwindwa kukusanya Kodi, wakati imeongeza makusanyo kutoka bilioni 70 hadi zaidi ya 190

    Mwenyekiti anakitolea ufafanuzi kifungu kinachoelezea kuhusu kutoa Lugha inayoudhi

    Mic nyingi zipo wazi na Wabunge wanapayuka kama kawaida yao ilivyojengeka siku hizi

    Mhagama anamtaka Kafulila kutoa ufafanuzi kwa kauli ya kuudhi juu ya serikali Legelege

    Kafulila anathibitisha kwa kunukuu kauli ya Baba wa Taifa
     
  2. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MH SAMWELI SITTA:

    Anasema angewasihi Wabunge wa CCM kuwa hawa wapinzani hawa ndio kazi waliyotumwa kuifanya wapinzani ni Wanafiki na mambo yao mengi yamekaa kinafikinafiki, Mfano kuita posho za vikao ni kuibia wananchi na baadhi yao wamekaa humu miaka mitano wakila posho sasa leo wanaziita kuwa si halali, hivi kweli wananchi watawaamini hawa.

    wataendelea kuwa hivi hivi na kubaki wapinzani

    Miongozo imechachamaa

    Mhagama anasitisha shughuli za Bunge huku Mic zote zipo on KAMA SOKONI Aiseee

    This is Tanzania
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na bado, hadi kufikia 2015 tutaona na kusikia mengi kwenye bunge hili! MPAKA KIELEWEKE!
     
  4. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Go On kafurila go . you are a real man you should not fear magambaz.
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Shughuli ni nzito sijui kama jioni ya leo patakalika huko. CCM hawataki kuambiwa ukweli. Ila kama alivyojikaanga Mh. Sitta kuwa Wananchi wataamua ni kweli wataamua. Maana hata yeye hajui wataamua nini
     
  6. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M/kiti wa bunge amekimbia bunge
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280

    Watu wanadhani cheo ni urojooo watakimbia sana.
     
  8. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Muhagama kakimbia muongozo wa zitto, sbb aliomba muda mrefu hata kabla ya mhe. Sitta, cha kushangaza baada sita kumaliza vijembe, akafunga bunge. Ila h.kigwangala kwa kwel kilaza et kafananisha makusanyo ya kodi ya 2005 na 2010 bla kujua exchange rate ya dollar. N bora akaficha upumbavu wake cz kila cku wanamuumbua.
     
  9. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh Sitta bonge la KILAZA, kama wana ubav mbona wamekimbia? Nilikuwa namuheshm Sitta lakin leo nimemuona PIMBI
     
  10. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo ukifanya kosa ukagundua kama umekosea unaendelea? Au unarudi nyuma unatafakari harafu unafanya mabadiriko. Ukifanya mapenzi na kinga ukagundua kuwa imepasuka unaendelea hivyo hivyo ? Au unaacha unajipanga upya ili uwe salama. He Magambazi. please lean to make changes otherwise bye 2015.
     
  11. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha....magamba mwaka huu mtajuta kuzaliwa....!
     
  12. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Very intresting Magamba. Tuwasubiri jioni maana najua mwongozo wa zito utaendelea kama kawa jioni.
     
  13. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanajua kuwa itakuwa shughuli pevu 2015, watakutana na masanduku ya watanzania licha ya kauli zao za kifedhili

    Kafulila alianza kama mzaha akilalamikia tatizo kubwa la utofauti wa kipato kati ya watanzania wa daraja la juu na chini na hapa inaonekana aliwagusa mawaziri ambao kwa mara ya kwanza leo wamesimama wengi kutaka kuomba muongozo kuliko siku yoyote

    Alianza Maige, Akafuatia Nagu na Kisha Samweli Sitta...Hii imeweka rekodi haijawahi kutokea Mwaziri wakasimama wengi kuomba muongozo kama wlivyofanya leo.

    Ugomvi mkubwa hapa ni baada ya kutoneshwa kuhusu watoto wao kutibiwa nje na uchu wa kujilimbikizia Mali huku mamililioni ya watanzania wakitaabika kwa Njaa

    Aluta Continua
     
  14. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kagomewa Vibaya na kuna uwezekano mkubwa jioni wakaipotezea Live, tutasikiliza hata katika Radio, Ila update zitakuja kama kawaida hata kwa vyanzo vyetu vilivyopo mjengoni
     
  15. O

    Omr JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo ni kelele za wapumbavu wa CDM, hakuna lolote hapo. Mwisho wa maneno ni kwenye kupiga kura na hapo ndio mtajua nini maana ya kuwa na wabunge wachache.

    CCM ndio dume lenu nyie.
     
  16. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bunge limeahirishwa kihuni leo kama mtu anamaliza mpira wa Chandimu pale manzese watoto bado wanahamu ya kucheza mwenye mpira kautia kwapani kaondoka. Ha ha ha
     
  17. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Utakumbuka shuka kumekucha
     
  18. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sitta is trying to absorb the pressure of the fire,but I reckon he will be absorbed by the pressure and at last he will look as an idiot..I see he is trying to argue on every agenda nowdays in favour of Magamba's side!!Poor SITTA
     
  19. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Edson, sote tunajua kuwa Sita sio kilaza. Tunafahamu uwezo wake wa kumudu mambo. Shida hapa ni moja kuwa ukiwa CCM ni lazima ukubali kuwa mnafiki. Ijumaa alipokuwa nanazungumzia muungano yeye kama kaimu kiongozi wa shughuli za serikali bungeni alisema: "Ninayoyasema siyo ninayoyaamini mimi kama mimi ila hii ndiyo historia. ..." Kwangu mimi, hapo alimaanisha anasema kwa vile yuko huko.
    Mwangalieni mtoto wa mkulima alivyochuja ... Ni sababu ya kutaka kutetea mlo kwenye sahani. Ili hilo lifanikiwe ni lazima uwe mnafiki wa nafsi yako mwenyewe.
     
  20. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kelele kama kariakoo ......leo bunge mchana limesitishwa kiaina sijawahi kuona ..sita kachanganyikiwa?
     
Loading...