Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni kumechachamaa, Msigwa awambia ukweli Usalama wa Taifa kuwa ni usalama wa CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Piere. Fm, Jul 5, 2011.

  1. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    waheshimiwa bungeni kumewaka moto mheshimiwa Msigwa alikuwa akichangia wizara ya utumishi wa uma awaelezea ukwel usalama wa Taifa kuwa wamekuwa usalama wa CCM na ni si usalama wa taifa.

    Anasema wamekuwa wamekuwa wakikandamiza vyama vya upinzan wakati rasilimal za Taifa kama wanyama hai zaid ya 120 wakiibiwa wakati usalama wa Taifa wapo. Aongelea pia kuhusu Suala la rushwa kwa Dr Hosea kunyimwa makucha katika kukamata vigogo.
     
  2. T

    Technology JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    endelea kutuletea habari
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo hakuna anaemsikiliza. Nchi hii kilichobakia ni kuchukua hatua stahili.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yeah,i heard him,mama akamwambia kuwa mzuka wa gospel umepanda.ameongea ukweli kabisa........tusubiri kivip watamjibu
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mnyika nae........amezoza
     
  6. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sasa hivi ni mheshimiwa Mnyika anaendendelea mheshimiwa Mnyika kaongelea pesa nyingi zinavyotumika katika safar za bwa mkubwa, afafanua zaidi kuhusu kwa kurefer bajeti ya zambia ambayo imeelezea hadi safari za nje atakazofanya Rais.
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Codes and ethics za usalama wa taifa zinategemea umefundishwa wapi, kama ni USSR basi usalama ni wa chama. Kama ni Israel basi unapata ile cream ya usalama wa taifa. Sasa sijui kama hawa jamaa wa CCM wanaelewa kitu. Maana hata documenti nyingine chafu za kifisadi bado zinaitwa nyara za serikali. Usalama wa taifa unatakiwa kuexpose all dirty documents. Labada hawana hata policy mbalimbali za kuwasaidia katika utendajia wao wa kila siku. Kwa kweli usalama wa taifa/CCM bongo ipo kazi.
     
  8. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Hata mbunge wa CCM kasema USALAMA WA TAIFA siyo wao ni wa CHADEMA kwani hawafanyi kazi kwa manufaa ya taifa.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu anaeisfia TAKUKURU SI MZIMA,NADHAN NI VITI MAALUM
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Heeee,anasema tuacheni mambo ya MTANDAO????WIKILEAKS IMEIFUMUA HATA AMERIKA
     
  11. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaitwa Munde Tambwe Abdalah. Toka viti maalum magamba. Inaonyesha elimu dunia imempitia mbali sana. Maana anaongea pumba tupu!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usalama wa Taifa nao wana njaa na wao wanaganga njaa. Masrahi yao kwanza ya Taifa baadae ndo ilivyo
     
  13. k

    kbhj Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni mke wa tambwe hiza aliyekuwa mkurugenzi wa propaganda ccm. Unaweza kupata picha ya hiyo familia jinsi ilivo.
     
  14. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Kuna mtu wa CCM anatema cheche za pumba sijapata kuona, Selemani Jafo wa Kisarawe kadai safari za Kikwete ni sawa kabisa kwa sababu Mtume alikuwa akisafiri sana kufanya study tour, pumba fulani hata hazieleweki, hivyo kawashutumu wanaomkosoa Kikwete kwa safari.
     
  15. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hapo ni pumba kwenda mbele.
     
  16. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    anaitwa MUNDE TAMBWE ABDALAH, vtm maalumu Tabora ana kashfa kbaoo za ubadhirifu wa pesa za umma.
     
  17. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    unasemaje mkuu.! Ama kweli wahenga walisena "LIKE HUSBAND LIKE WIFE"
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    yeah yeah yeah! napenda wanavyofuka moshi hao wabunge wa magamba,
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maji marefu.......anamsifia HOSEA,na anataka mkurugenz wa wa takukuru na TAKUKURU WAONGEZWE PESAAA.......
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maji marefu anadai kuwa anatembea sana na jk,rais anajitahid sana KUOMBA MISAADA
     
Loading...