Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge lijalo na wabunge wa kutoka Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by i pad3, May 30, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitaamini kweli WanZanibar wanataka Zanzibar yao na sisi waZanzibara tubaki na Tanganyika yetu ni pale tu Wabunge wote toka Zanzibar watakapo achia ngazi nakuondoka kuacha nafasi hizo hapo ndio nitaona kweli wanachosema mengineyo wanafanya maigizo.
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitajua kwlei tatizo ni muungano bna wala sio kanisa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    let see
     
  4. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Thubutu!!!!!!!!!!!!!!!!! nani alikwambia? kwani hujui wengi ni wa viti maalumu.
     
  5. blea

    blea JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii itamaliza utata huu wa MUUNGANO na kuasafisha WATANGANYIKA na kashfa hii mbaya ya kuwadhulumu wenzao wa ZANZIBAR.NATAMANI watoe TAMKO HATA LEO kwani inakera sana
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    uamsho ni wachumia tumbo tu hawa
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    namsikiliza kichwa hapa ITV prof. Issa Shivji kamaliza kila kitu kuwa kwenye kura za maoni kuhusu hatima ya Muungano watanganyika wengi walipiga kura ya kuukataa Muungano. alitaja mwaka ila sikusikia vizuri.
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Posho ndugu yangu posho, mashangingi, vipozeo huko dom. Nani aache? Wazenji wenyewe wasioutaka wanawachagua hao vilaza wawawakilishe huko dom! Hujawahi kushangaa? Hivi wakigoma kuwachagua itakuwaje.
    Binafsi siupendi wala siutaki muungano!
     
Loading...