Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge letu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mutekanga, Jul 5, 2011.

  1. M

    Mutekanga Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo Bajeti ya Ofisi ya Rais, imepita! Hata hivyo ilikuwa wazi kwamba ingepita. Ni kupoteza fedha za walipakodi kujadili "Ndiyo". Mnyika,Lisu na wengine wamejitahidi kuondoa Shilingi, kwa hoja nzito ambazo ni za kulisaidia Taifa letu, lakini Wabunge wa CCM ni wengi na kazi yao ni kuimba "Ndiyo". Inavyoelekea hata Hoja ya kuruhusu madawa ya kulevya ikiletwa Bungeni, itapitishwa! Wabunge wetu vijana wa CHADEMA na wale NCCR, wasikate tamaa. Historia inaandikwa na vizazi vijavyo vitaona nani alikuwa mkweli na ni nani alikuwa akitekeleza ya tumbo lake. Bunge letu ni la chama Kimoja, na haliwezi kuleta maendeleo kwa kushangilia "Ndiyo" hata kama ni kuliangamiza taifa. Tafakari!
     
  2. n

    ngarauo Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lisu&mnyika live longer tuko pamoja, sikujutia usingizi wangu nilipokua nasubiria matokeo ya mnyika pale loyola
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mnyika, Lissu na wenzao wasikate tamaa. Shooting bado inaendelea, DVD zitasambazwa kila kona 2015. Kila mtu atavuna alichopanda, waache waendelee kusifiana.
     
  4. n

    nmiku Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonyesha ni kiasi gani wabunge wa CCM walivyo mamluki. CCM's motto now is: "act on interest, to hell with principles". Wameelekezwa kwenye simina zao elekezi kuwa hoja yeyote wapinzani watakayotoa bungeni hata ikiwa nzuri kiasi gani kwa taifa letu, zomeeni na piga meza kwa kwenda mbele! Poor Tanzanians, we have dug our own grave by putting them in power. The brighter side is that we have a chance of reversing the situation. Let us help Chadema with their good cause on all fronts and come 2015 we will definitely get rid of the mamlukis and build our beautiful Tanzania to prosperity. Ambaye hapandi hilo naye atakuwa ni mamluki! Oh cherished democracy, we miss you!
     
Loading...