Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la shukrani,pongezi na kuunga mkono hoja!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipindupindu, Feb 11, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Je bunge hili litafanana na lile la msekwa?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Linakaribiana na lile la Msekwa lakini halifikii viwango vya bunge la mzee SIX.
     
Loading...