Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BREAKING Newzz>>>CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke

Discussion in 'Celebrities Forum' started by THE CHOICE, Jul 16, 2012.

  1. T

    THE CHOICE Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]BREAKING: Msanii CHEGE apata ajali mbaya ya gari usiku huu Temeke Dar es salaam, ameumia ila gari halifai kabisa.

    Chanzo ni mtu wa pikipiki[/h]
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,387
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 63
    Haya baada ya ajali vp?, malizia story maana na mm shabiki wake
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Duh! ajali, ajali, ajali, Hakika tusipokuwa makini ajali zitatumaliza, Mungu tunakuomba umwondolee maumivu na umponyeshe kijana huyu amina
     
  4. Blood Hurricane

    Blood Hurricane JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 1,080
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Tupe matokeo. Yuko hospitali ipi sasa ya huko Temeke au Muhimbili?
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    pole chege,mie nasemaga ukikaa tanzania ukafikisha miaka 60 ujipe pongezi aisee.....kuna ajali,malaria,migomo lol :spy:
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 28,382
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 113
    Ni mchezaji wa Timu gani? Yanga Azzam au Simba?
     
  7. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 757
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwa faida yako na wengine, ''Chege Chigunda mtoto wa Mama Said'' mwanamuziki wa Kizazi kipya,anaimba bongo flava ktk kundi la TMK Wanaume. Of late ameungana na wanamuziki wenzie wanaotoka mkoa wa Kigoma na kufanya kazi pamoja chini ya kundi linalojiita Kigoma All Stars na kutoa kazi nzuri inayoitwa ''Lekadutigite''.
     
  8. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 757
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    I love Chegge's work,am a great fan of his. Where is he now? Temeke? Muh2? Any updates?
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,079
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    MAJIMAJI ya mkoani kwako.
     
  10. salito

    salito JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    duh anaendeleaje huyu kijana.
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,628
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Sasa kama amepata ajali mimi nifanye nini basi? Nilie?(hapana), nicheke? So what? Mwambie apungunze ndumba
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 4,873
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 63
    Shukrani/nilifikiri jamaa la vicents.. .
     
  13. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,448
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 113
    Kuwa makini unapoleta Thread,Pole Chegge
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 63
    Atakuwa alizidisha kipimo cha 'aire jaaa aisee chalii yangu ariff'

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 4,820
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 83
    Umelazimishwa kukomenti humu, pale kwenye jina lako hiyo b ya kwanza weka big 'P'.
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,128
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    umeandika kiupambe sana,who cares kama gari limeumia na yeye ni mzima?toa update ya binadamu kuhusu afya,gari si kitu,maisha yake kwanza.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 14,652
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 113
    TMK Wanaume na
    Kigoma All Stars
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,926
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48

    Nashukuru kwa ufafanuzi wako kwn Mi nilijua mleta mada amekosea kuandika jina lengwa!
    Pole Chege na MUNGU akutie nguvu!
     
  19. r

    roy allan Senior Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo noma sana amepata ajali maeneo gani?ebwana tunampa pole sana na tunamtakia kila lakheri ili apone haraka sana arudi kwenye game ili tuendelee kupata swaga zake mshikaji mkali ktk game
     
  20. r

    roy allan Senior Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utani unazungumzia afya mihimu ya mwenzako cyo poa kufanya jokes man
     

Share This Page