Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Break up. . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Apr 23, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna namna ambayo ni more suitable kuachana na mtu ambae let say hajakukosea zaidi ya kumweka chini siku moja na kumwambia "mimi na wewe hivi au vile. . . "?!? Yani unataka kumwacha kwa sababu zako binafsi (umemchoka, humpendi tena, umepata mwingine, umeona mahusiano yenu hayatoenda popote n.k)???!

    Kama ni wewe mwachwaji. .unaprefer kuachwa mara moja (kashajua anakuacha akwambie mara moja) au kuachwa taratibu(anakutafutia pozz la kukuacha hata kwa miezi huku ukijua bado mpo kama kawaida)??! Kwanini?
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    There are no easy ways to be dumped..., Ila kwa faida yako na yake the sooner the better unamwambia (its better mmoja wenu kuwa happy kuliko wote wawili kuwa sad, am sure ukijinganganiza kumpenda utamfanyia visa bure) na mwisho wote wawili mtakuwa dissapointed

    Watu wapo tofauti am sure muhusika kwa kumjua mpenzi wake atajua ni vipi amwambie (kama ni mtu wa hasira.., kama ni mtu wa kuchukua uamuzi wa ajabu (mfano kunywa sumu n.k.) ). Hivyo kumwambia ni inevitable ila muhusika ndio anajua mbinu sababu anamjua ex wake
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani hakuna mwanaume anaachwa.
    As for women huwa nina prefer style ya .....killing me softly.......hii husaidia sana kuzuia wasile sumu,na ninaamini kinamama watakuwa wana prefer huu utaratibu maana na wao unawapa fursa ya kujipanga,au kina mama mnaonaje?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sun wu,Nihaa?
    baada ya salam hiyo nikwambie hivi: hata siku moja usimwambie mwanamke'kuanzia leo sikutaki tena' unless of course you are courting a disaster ale sumu ulie mikono kichwani.Kuachana inatakiwa iwe mchakato kwa sababu who knows in the process unaweza upate realization kuwa you are wrong na tofauti zenu zinatatulika,afterall who is perfect?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Byshanga embu fafanua kwa undani "killing me softly" inavyokua.

    Hilo la wanaume naliacha kwa sasa hivi maana nataka point zako.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo maana huwa naprefer tuambiane ukweli from the beggining.... Mnapoingia kwenye mahusiano mwanzoni epukeni mapromise yasiyo na maana
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Byshanga ni NIHAO bana!!

    Nwy. . .hiyo ya kusema mtu asiambiwe straight. . .what if kuna mtu mwingine pembeni? Yani ambae ndo unataka kuwa nae. . .anatakiwa asubiri wakati unam"kill mwanaume/mwanamke mwenzie softly"?!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ukimwambia taratibu na bado akakutisha kunywa sumu utafanyaje?
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumwambia dry kwamba leo ninakuacha.., (inategemea busara zake ila inabidi kumwambia.., )

    Option ya kuanza kumfanyia visa ili akuache (hapo unacreate enemy) wakati kama mgekuwa grown-ups na kuonyesha kwamba kwa sasa inabidi ku-part ways.., unaweza ukampoteza mpenzi lakini ukabaki na rafiki.., ukifanya visa hapo unaweza ukatengeneza uadui.

    Ni kuwa open (kulingana na busara za mtu), Time heals after some time atakusahau ila utabakia an EX (a friend na sio yule bwana mwenye visa, Shetani)
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    unaelewa bana.......unaufahamu wimbo wa Tina Tina wa marehemu mbaraka mwinshehe?.....jamaa alikurupuka kumwacha mwenzie akaishia kuimba...tina tina naomba turudiane...kuachana kunatakiwa kuende taratiiiiiiiibu hadi mwenzio aone kwamba kweli 'akufukuzae hakwambii toka'.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kuachwa kuna uma sana hasa kwa yule uliye mpenda
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Short, sharp, clear and no coming back.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa Byshanga what if akufukuzae ana mgeni mwingine mlangoni? Aendelee kukuweka ndani wakati mwenzio anang'aa tu macho barazani?
     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    For his/her sake) unaweza ukakaa nae polepole na kumuonyesha kwamba is it okay mimi kunifunga sababu ya furaha zako ?, Is it okay mimi nikae kwako wakati sipo happy.. (nina uhakika mwisho wa siku atagundua kwamba anachofanya sio busara) His/Her Happiness for your Sadness.

    Kumbuka kuachana kama wapenzi does not mean kwamba sio marafiki tena (hivyo basi utam-treat kama any suicidal friend) sababu kukulazimisha atakuwa anaku-blackmail using your emotions
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli Mende... sema wakati mwingine unaweza kuta huyo unayemwacha nae alikua anasubiria muda tu.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante RR. . .me likey!!
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    niha ni salam ya kichina,umwewahi kusoma kitabu cha sun tzu (the art of war)? ni kitabu kizuri sana naona mdau su kakiweka kwenye avatar yake.
    hili la kuachana kwani sisi wanaume tukiwa tunaanzisha mahusiano mapya huwa tunaacha ya zamani,huwa ni slow disengagement.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asipoonyesha kuelewa je?
    Maana kuna watu wakishajua kwamba hivyo vitisho vinagusa 'weak spot' zako ndo basi tena. Yani atakunyanyasa na hilo tu!!!
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    yeah,

    ....yeah, mwombe mketi kujadili jambo muhimu maishani mwenu,kisha kwa wakati muafaka
    mwambie A-Z kwanini umeona mahusiano yenu hayatoenda popote na umeamua muachane.
     
Loading...