Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Break Down a.k.a FISI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 24, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Magari haya kwa kweli ni mabovu.
    Yote yanamilikiwa na askari Polisi,
    hayana bima hai, Road licence zimeisha, hayana taa za nyuma za break, parki wala hendiketa.
    Yakija kukukokota wanatoza ada kubwa sana na wanaharibu gari yako.
    Watendaji wake ni wezi, wanakwapua vitu vinavyong'oka kirahisi kwenye gari.
    Hawa jamaa hawafai na ni hatari sana.
    break-down[1].jpg
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    FISI LIMEMEZA SHANGINGI.
    [​IMG]
     
  3. M

    Makanyagio Senior Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nazani hawa si watu ila ni mafisi kama uvyosema. iko haja ya kung'oa fisi mmoja meno ukimkuta anaburuza mashine kama hiyo. Hapo kuna uweza kano wa kuuwa sterling lock na tairi za mbele kama unvyoona zinalazimishwa. Tairi moja ya hiyo cruiser na nne za huo mwarubainin unaovuta. Walishaigwa marufuku lakini.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hakyamungu sijui wanaangalia sura hawa!!!! Siku nikikuta wanakokota gari yangu hvo wallah watakojoa dagaa! naanza na huyo mgambo aliyening'inia hapo nyuma......kabla sijaliwasha moto hilo mwarobaini! Kama nimevunja sheria niandikie "ticket" ntalipa faini, lakini gari yangu usiguse kabisaaa!:confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2::confused2:, :mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    Lakini bado wanadunda na ndio wakokotaji wakubwa wa jiji hili la Dar es Salaam.
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ila mimi nadhani huyu amepata breakdown gari inapelekwa garage kwa mtindo wa mbuzi kagoma kwenda!!
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Unajua hawa jamaa huu ni mradi. Baada ya kuona hawapati magari mabovu wakabuni mbinu ya kuchukua magari yaliyo park vibaya. Wanachofanya ni kulivutia central kama upo city centre au kituo chochote cha polisi, ukifika huko wanakuandikia bill ya break down ulipie then wanakuja kwenye kosa napo fine.

    Hizi ni loopholes zinazotumiwa na hawa manyang'au wa trafiki, hawaangalii usalama wa barabarani bali wanaangalia pesa. Haya ni matokeo ya serikali corrupt, kila mtua anatumia nafasi ya kufanya kitakachodfanyika ili mradi tu wawatoe chochote raia wema.
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Laana kali ziwafikie matrafiki wote wadhulumaji wa haki popote pale walipo.
     
  9. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    ngoja niwachekeshe juzi juzi gari yangu ilipita ajali inatembea ikafika magomeni;;******* mmoja akasema kesi imeandikwa illala nikamwambia poa niende akasema hapana mpaka kesho nimefika asbh akadai nasubiri hizo takataka kuja kubeba gari yangu nkamwambia wat??kwa kuwa aitembei ama akasema ni sheria uwezi kuendesha..nikamfwata bosi wake nika,weleza akasema niitie akaenda akamwambia araka sana nenda na huyo kijana na tena baada ya kumpigia ma uncle central akasema kituo gani akaongea na jamaa...ni pumbafu watupu kuanzia bosi wao mpaka mwisho
     
Loading...