Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Brazil vs Argentina

Discussion in 'Sports' started by Master jay, Jun 10, 2012.

  1. Master jay

    Master jay Senior Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Brazil 3 Argentina 4, messi akitupia 3 na kuondoka na mpira. Neyr bado cha mtoto kwa Messi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Niko msibani, nimeukosa uhondo
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Messi sio tu kaonyesha ukali wake kwa mtoto Neymar

    kathibitisha mkali kuliko Ronaldo aliekwaa kisiki kwa jerumani mashine
     
  4. Master jay

    Master jay Senior Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Polen sana. Tupo pamoja
     
  5. Master jay

    Master jay Senior Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hakuna kama messi kwa sasa. Anasema na mpira hasem na midomo km kina flan
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Nimelipenda sana goli la nne, bonge la machine!!
     
  7. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Messi nouma ukweli lazima ubaki kuwa ukweli hakuna kama Messi kwa sasa.
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mtu aliyeikosa hii mechi!, kakosa raha ya mwaka! sorry mkuu uliyekuwa msibani! was such a blilliant game! iliharibu tu zile red cards 2 in the end!
     
  9. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello mess mchawi.
     
  10. by default

    by default JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatzo brazil kapeleka watoto wote kihalisia ilitakiwa nyuma maicon,alves na lucio wasikosekane ktk bak four,check argentna kaz aliyokuwa anafanya zabaleti na mascherano.itawagarimu sana ni mech ya pili mfulililozo wanachezea kichapo mexco nae alimlowesha brazl.
     
  11. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakuu, hivi kuna anayejua kama Stars wanacheza na Gambia leo?
    maana nimeona Cot'Dvoire wametoa draw na Morocco 2-2 jana!
     
  12. m

    mbweta JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Freemason messi
     
  13. Master jay

    Master jay Senior Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    we ndo freemasion
     
Loading...