Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boxing Day

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kifulambutez, Dec 27, 2011.

  1. kifulambutez

    kifulambutez New Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nimeulizwa na Mwanangu siku ya Boxing Day ina maana gani nikamweleza ni siku ya kufungua zawadi. Akaniuliza tena mbona hapa naona kuna kadi nyingi za Christmas lakini mabox ya zawadi siyaoni... nikaanza kujiuma unajua sio utamaduni wetu tumerithi kutoka kwa wenzetu..na mambo kama hayo...leo wakati napitia magazeti nikakuta Kipanya kakata Boxing Day na kuandika Hang-over day...ebu nisaidieni majibu niliyompa mwanangu yanatosheleza au nilimdanganya..!!!?
     
Loading...